Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Viongozi wanaua Viwanda vyetu kwa Maslahi yao ya Kibiashara

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 7, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280




    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema Mh Zitto Kabwe ameitaka Serikali kufufua viwanda na kujenga vingine ili kuendana na Ongezeko la watu nchini. Zitto amesema viongozi hawapiganii kufufua Viwanda kwa sababu wananufaika na kukosekana kwa bidhaa za Viwandani kwa mfano Sukari


    Mwenyeezi Mungu akulinde na mabalaa mheshimiwa Zitto kabwe unasema kweli kabisa hongera.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...