Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Tuongelee uzalishaji zaidi kuliko kuongelea matumizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Dec 13, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto, nilikuangalia sana kwa muda wakati wa kipindi cha Mlimani TV, ukiwa na mwenyeji wako Hamis Damu Mbaya jana! Kwa hakika kama tungekuwa na wabunge wenye mtizamo kama wako angalia robo ya wabunge wote, Tanzania ingepiga hatua.

    Niliwahi kuwaambia marafiki zangu wengi wa karibu! Kwamba nilisikitishwa sana na uchaguzi wa 2010 especially kwenye ahadi za wagombea uraisi, maana kwa asilimia kubwa sana wote walikuwa wakiongelea matumizi, sio kuongeza mapato kupitilia uzalishaji, jana uliweka vizuri sana mtizamo wako. na kwa kweli tunategemea wabunge vijana muweke msisitizo kwenye uzalishaji mali, kuongeza ajira alafu haya ya matumizi kwa sababu wabunge karibia wote wanafanya waachieni wafanye upande huo kwa sababu wanadhani wametumwa na wananchi wao kufanya hivyo!

    Tunapenda wabunge vijana, muwe na ajenda ya ku-transform bunge letu linavyoendeshwa especially, jaribuni kumsaidia spika kwamba wakati wa kujadili miswada kila anayesimama aongelee miswada aache kuongelea kuomba kitu etc kwa ajili ya Jimbo lake etc... aende straight to the article of the bill etc.

    It is your role and in fact key role to change the way sessions are conduct kwenye bunge letu! this can not be done over night of course but you can do by influencing and leading...(i.e. leading by example).

    Tunawategemea sana! Zitto, Mnyika, Mdee, Deo, January, Lazaro Nyalandu... transform our national assembly and the MPs into discussing issues.

    Msiwabeze, bali waonyesheni bila kuwadhihaki ndio mafanikio yatatokea kwa haraza zaidi.
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pana ukweli mkubwa sana hapa tukiungana wote hata hapa JF tukangelea zaidi uzalishaji itasaidia sana kuikwamua nchi yetu kutoka kwenye umaskini

    Ila matumizi yanapo kuwa makubwa yasiyo na tija inadiscorage sana wazalishaji tukumbuke kuwa anaye zalisha anafanya hivyo akiwa na malengo maalumu malengo yanapokuwa kinyume hukata tamaa zaidi
     
  3. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good Coment, let our young MPS talk about how to improve production and specifically finished products not only material production as we use to do during colonial rule.This mere discussion on spending ( ie posho) will not take us through.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo waziri mtoe hana maana huyo.
    ccm hawateui waziri mtu asiye na doa.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli kama maono yake yatafanikiwa Zitto ana mkakati mzuri ambao unaweza kuzaa matunda, kwa jinsi alivyokuwa akijieleza ni jambo la kutia moyo kuona kuna kiongozi anajali maslahi ya watu wake.
     
Loading...