Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Tunaendelea na hoja yetu ya kura ya kutokuwa na imani (ITV)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Apr 25, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anazungumzia maswala ya umeme.
    [video=youtube_share;o1AHLXdYVzM]http://youtu.be/o1AHLXdYVzM[/video]​
     
  2. Jean chill

    Jean chill Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Epsode nyingine tena? Ile ya mawaziri
    kuwajibika imeishia wapi?
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanazuga, mbona hawaongelei ya 75 MPs?
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Ndio anaongelea suala la saini 75, tayari hoja iko kwa spika na msimamo wao ni ule ule, hataki kuzungumzia suala la urais 2015
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Jamani ZZK ni kichwa jamaa wamepiga maswali maswali mpaka wameblow, wamemuomba j5 ijayo arudi tena ila amesema anaenda jimboni kwanza kwa hiyo wawasiliane.
     
  6. kg4sure

    kg4sure Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 15
    Kijana mkalii
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Amesema hajatumwa na JK kuwasilisha hoja ya kutokuwa na imani na PM kwa kuwa JK ana uwezo wa kuwawajinisha mawaziri moja kwa moja! Ametumwa na "mwangwi" wa wananchi. Pia amedai kwamba PM ameshindwa kuzungumzia suala la kuwawajibisha mawaziri kwa kuwa hana mamlaka ya kwawajibisha. Hiyo kauli ameipata kwa PM mwenyewe!
     
  8. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cancer hii hii ni balaa mgonjwa anatakiwa kukatwa shingo ili apone. Maisha bora kwa kila mtanzania ndo haya JK ametuletea.
     
  9. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la kheri kwao
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    weka link tumsikilize maana ndio waziri kivuli
     
  11. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Updates please!
     
  12. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko juuuuuuuuuuuuuuuuuuuu Zitto Zuberi Kabwe
     
  13. N

    Ntuya Senior Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zito Kabwe, pambana mpaka kieleweke, una ful support ya cc wananchi, worry not.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri mpambanaji.
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zito ni mjasiriamali hana lolote anataft hela tuu mtosenib
     
Loading...