Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto tena kachafua hali ya hewa bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hon.MP, Aug 1, 2012.

  1. H

    Hon.MP Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kila mara wanajiuliza kwa nini kila siku, kila mara, kila mahala ni Zitto, Zitto, Zitto hadi inatia kichefuchefu
    Ukweli ni kwamba ni yeye anapenda iwe hivyo kwa kuwa hajakamilisha kazi aliyotumwa. Mpaka pale itakapokamilika, tutaendelea kusikia vitimbwi na show mbalimbali za huyu kijana.


    Akihitimisha mchango wako Bungeni, Zitto kasema, “ nilipewa mchango na Tundu Rissu lakini mwandiko wake ni mbaya sana kwa hiyo nimeshindwa kuusoma”. Tujiulize:


    1. Je, kweli kulikuwa na ulazima wa yeye kutamka au kutoa taarifa hiyo Bungeni? Faida yake ni nini maana haiongezi chochote (katika mchango wake) wala hawezi kuwahi nafasi kwamba pengine Rissu akirudi basi akute nafasi aliyo ‘bukiwa’ na mwenzake.


    2. Hata kama ilikuwa lazima aseme, Je, ilikuwa lazima atamke sababu na kuchagua maneno ‘mwandiko mbaya sana?' angalia kuna kivumishi ‘sana’ kama vile ‘mbaya’ haingetosha!


    Si kwamba Zitto ni mzito wa kuelewa, la hasha, anafanya makusudi akijua kuwa mambo kama haya ya kuwadhalilisha wenzake yanaweza kuleta vurugu ndani ya chama na hivyo kukisambaratisha.


    Amenihudhi sana, kama si kweli yanayosemwa juu yake, kwa nini asingekaa tu na kutulia kisha aje amweleze Rissu sababu iliyofanya asiwasilishe ujumbe wake. Au kama kwa hekima yake ambayo inashangaza bado aliona ni lazima kutoa taarifa hiyo ya makabidhiano ambayo Wabunge wengine hawahusiki na wala haiongezi chochote cha maana kwenye hansad ,kwa nini asingesema tu kuwa ‘nilipewa mchango na Mbunge mwenzetu lakini kwa bahati mbaya nimeshindwa kuusoma’ .



    Kweli sasa tunaaamini, kazi ya double agency ni ya kipuuzi sana maana ni ya kutekeleza kile usichoamini na kuamini kile usichotekeleza! Zitto hawezi kuaminika tena katika jamii ya wasema kweli.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hayo ndio Matatizo Madogo Madogo ya ZITTO KABWE - HE THINKS HE's ALL THAT(HATARI KWA MWANA SIASA); UUMPE NCHI kweli hizo

    kejeli zake wako ambao watazichukua kiukweli na atasababisha Madhara; Afadhali huyu tuliliyenaye Sasa Jakaya Kikwete - Hasemi

    Chochote hatujui Msimamo Wake tunavurugana... lakini yuko bubu... ZITTO KABWE ataibebe Tanzania na kuigeuza up-side down...

    * Hafurahi TUNDU LISSU hakumtaja kati ya Wabunge Mafisadi? Hiyo Ndio Shukrani? Kumtangaza kuwa Maandishi yake Mabovu...?
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anamwandiko mbaya kweli asiseme?
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    twendeni tukachangie mambo ya maana kwenye Thread nyingine....
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hon.MP, Rissu ndiyo nani?
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape kwani nae yumo??? Shiiit!!! hii nchi nimebaki mimi tu kutangaza nia
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kuona na wewe umesikia hivyo ndugu. Maana kuna uzi nilianzisha watu wakanitukana kweli kweli na kuomba nipigwe ban. Mpaka nikahisi nilikuwa nasikiza mzimu au!!. na uzi ukafutwa!. Sijui kama na huu utakuwa na muda mrefu. Sidhani kama hapa kuna suala la Ugamba au Ugwanda. ndivyo alivyosema. Kama mtu utapigwa ban kwa kuandika ukweli humu JF basi sina haja ya kuwa member tena hapa JF.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Guys u need to have a great sense of humour.. Ur so sensitive nyie watu
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    To the public? for what reason? Huyu siku 3 zilizopita aliwataja MAFISADI wa Tanesco hakumtaja ZITTO KABWE sababu

    Haamini kuwa Mwanachama Mwenzake ni Sisimizi wa ulaji Mchafu; wa kiuhaini wa kulaghai nchi nzima...

    Yeye ni kubwatuka - Oh Mwandiko Mbaya... Yeye chochote ni Ubwatukaji... NDIO APEWE URAIS????
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Ule ulikuwa utani wa kibunge tuu,kwanza muda wake ulikuwa umekwisha na pia alitaka watu wajue kuwa kuna kawaida ya kupeana mawazo mtu anapochangia. Hakuna baya hapo.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    U QUICK TYPO ERROR it was ZITTO KABWE; LOL -- TOO QUICK TO MAKE A MISTAKE? LOVE JAMII FORUMS!!!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Zitto una kera sana! Unajiona wewe ndio wewe! Are you parfect? I hate u kwakweli.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hiki cheo cha urais CDM kitawatafuna mpaka muishe, na kweli waacheni wafu wawazike wafu wenzao. Na Mh. Rissu , ndio nani?
     
  14. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZITTO KABWE hafai CCM,CHADEMA,TLP,NCCR,UDPP,SERIKALINI na popote pale kwani hekima, busara na uwezo wa kupima mambo ni muhimu kwa binadamu yeyote kwani ulimi unauwezo wa kuondoa amani katika jamii yoyote kwa muda mfupi sana.aende zake hukohuko kwa KAGAME.
     
  15. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya hii ya leo nilikuwa najua zito ana mtazamo fulani ambao unapishana na wenzake, kumbe ni janga naviongozi wa chadema kaeni vizuri maana itakuwa ngumu 2015 kama kuna mamluki kama huyu na bila ana wenzake humo
     
  16. m

    manucho JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika katumwa huyo, mwisho wake umefika kama hataki akamuulize Masumbuko Lamwai
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto ni mwanasiasa anayekufa huku akijiona.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Usijali mkuu unajua watu walikuwa hawaamini kama kweli Zitto anaweza kuongea mambo ya kitoto kiasi hicho kutoka na kumu amini sana. Na mimi ni melaani sana kitendo alicho fanya zitto eti wengine wanamtetea eti alikuwa ana tania. Usivunjike moyo kwenye wengi kuna mengi!
     
  19. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliiona kama kauli ya kimbea flani hivi, HEAVY amebadilika anajifanya ndo kila kitu kwenye siasa, alikuwa tishio zaman. Wasiwasi wangu ni kuwa anaweza akadhani anatumika kuarbu chama kumbe wanamtumia yeye kujiaribia binafsi. Kiukweli TL ana uwezo wa uelewa ukimlinganisha na Nzito,mara kadhaa TL ameitwa kutoa mawazo kwenye tribunals za kimataifa,hoja ya Nzito ya mwandiko ni ya kitoto na haikuwa na jipya. Tunanmwangalia mwanasiasa huyu kijana tunapata dalili mbaya juu yake. Mda unao jirekebishe.
     
  20. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Nilifikiri sijasikia vizuri hiyo kauli!Ni heri awe anafanya utani ambao hatukuuelewa.
     
Loading...