Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto speaking like the president and Anna Kikwa telling it like it is

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alpha, May 6, 2012.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I like this. I hope JK did the same thing, this is the kind of leadership we want to see. Keep up the good work Zitto. We are counting on you.

    Don
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    As far as Im concerned

    .. In all this key word is accountability and there should be no more joke on that aspect!! We r watching!!!
     
  3. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ciao!
    mimi si mshabiki wa Zitto lakini nimewahi kusoma post moja humu ndani ambapo walipaste kutoka katika link yake ya facebook na ilikuwa imeandikwa roughly " if there is a word/concept which should not miss in the new costitution...then that is ACCOUNTABILITY" na nilikubaliana naye 100% ...
     
  4. A

    Alpha JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Exactly. Tanzanians need to embrace the culture of accountability and it needs to start at the top. When the leaders are not held accountable you end up with a complete breakdown of law and order.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :amen:
     
  6. b

    busar JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Accountability ninini? Si wapi unareport? Au?
     
  7. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata akiwapongeza na kuwatakia kazi njema lakini kwanini wengine watoswe na wengine wapete? Nadhani ilikuwa nzuri kuwaambia kuwa waliotakiwa kujiuzulu wengine wameachwa kwa hiyo yeye atawafanyia nini ili wawajibike kisheria maana aliyetakiwa kukuwajibisha amewashindwa maana kumbe hata aliyewateua hawezi kuwatoa katika system/utawala maana nchi itaingia katika machafuko ni bora waendelee kuiba na kutesa ili kulinda usalama kwa mtazamo wa aliyewateua na si kuwatakia wezi hawa kazi njema za wizi katika ofisi za umma maana wengine wamehamishwa ili kusambaza madhara na si kumaliza tatizo la wizi wa mali ya umma
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kinachokosekana ktk Uongozi wa CCM ni Accountability na hii ni sheria ni act inayosisitizwa na utawala sio swala la mtu mmoja mmoja, hivyo kuchaguliwa kwa mawaziri wapya haiwezi kupongezwa ikiwa swala zima yenye mapungufu ni - Accountability.
     
  9. R

    Recover Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good presentation, timing and messege is smart
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Zitto is out of this place

    Nimependa sana hoja ya reli

    wanaonufaika sana kudorora kwa reli ni transporters (wahindi na warabu), wauza mafuta (wahindi na warabu), wauza malori (wahindi na warabu), wajenzi wa barabara (wahindi, warabu na maswahiba... 10% za procurement), na wauza matari na vipuri 9wahindi na waarabu

    And they would do anything kuua mfumo wowote wa kuboresha reli... MWAKYEMBE NEEDS MORE THAN A MINISTRY KUVUKA HAPO, LABDA TUPIGE MAGOTI KWA WACHINA
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Anna Kikwa ni nani?
     
  12. s

    santesandy JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni UWAJIBIKAJI
     
Loading...