Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Sitagombea uongozi Chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Mar 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Zitto Zuberi Kabwe, amesema kuwa hana nia ya kugombea nafasi yoyote ya uongozi ndani ya chama chake katika Uchaguzi wa ndani wa chama hicho unaotarajiwa kufanyika baadaye mwaka huu.

    Nipashe.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Is this such a news?...Ni haki yake ya msingi!
    mWACHENI BASI ZITTO apumzike!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... KAFU-ADC damu huyo.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    so what?
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona ameshindwa kuibadili saccos hii kuwa chama cha siasa
    OTIS
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Kwani nani amemuuliza kwamba agombee!!?? na hata akigombea atagombea nafasi gani ya kuweza kushinda?.... yeye asubili tu nafasi ya kuteuliwa, huyu ni mpuuzi tu wa kupuuzwa na Masalia yake.
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nahamia ccm ameshaahidiwa vinono huko
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mmmh! Haya mahesabu mbona makali! Naweza kuyalinganisha na kauli mbiu ya uhuru wa miaka 50: Tumetubutu, tumeweza, na tunazidi kusonga mbele!
    Tafakari yangu: Kugombea uongozi ndani ya chama ni kujitengenezea mazingira ya kujichafua na hivyo kushindwa kutimiza azma ya kugombea urais ifikapo 2015.
    Please correct me!

     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwani Zitto amewahi kuwa kiongozi Chadema?
     
  10. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitti anawapa presha sana wasiopenda demokrasia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...