Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Sitagombea ubunge 2015, Nitagombea Urais kupitia CHADEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Prisoner 46664, Sep 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Sekunde chache zilizopita nimemsikia zito kwenye exclusive interview na Millard Ayo wa Clouds FM akitamka yafuatayo ..."Wazee wetu walitusaidia kutupatia maendeleo ya kisiasa, sasa ni jukumu letu kuleta maendeleo ya kiuchumi. Ila naomba nisisitize, jukumu hili haliwezi kutekelezwa na mtu yeyote aliyezaliwa kabla ya uhuru.."

    Swali: Zitto anataka nini hasa?ana haja gani ya kuendeleza siasa za controversy namna hii kila siku?Je anatafuta umaarufu?

    Binafsi ninamshauri aamke. Sisi ndio wapiga kura, atuache tuamue.

    Naam, Hatimaye amemwaga na mboga kabisa... Ametangaza kuwa atagombea urais 2015 kupitia CHADEMA.

     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Zitto sasa afurushwe rasmi nje ya cdm.TUMEMCHOKA.
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kauli nzito sana "aliyezaliwa kabla ya uhuru"....bidae narudi
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu chama chetu kinaongozwa na katiba ya chama, so hakuna kipengele chochote ambacho Zitto amevunja, pia inabidi tufike mahali tusiwe sensitive sana ktk kila neno koz tutajikuta tunapoteza lengo la kupigana na adui (CCM).

    Plz lets buld our CDM.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu kutangaza nia sio kutumiwa.

    Please nawaombeni sana wanaCDM wenzangu kwamba tuachane minyukano ya ndani kwa ndani kwani tutakiua chama chetu na tushindwe kufikia lengo letu.
     
  6. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nadhani kauli yake haina tatizo japo chadema wanamjua tabia na matatizo yake,kitu cha msingi wala msikurupuke na kauli yake mda ukifika anayo haki kama wanachama wengine ya kugombea kwenye mchujo wa chama na akipita ndo chaguo la chama hivo wananchi wataamua awe rais au laa.
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amejisemea bila kufikiri. Ana maanisha hata kama mtu ni msomi kama akina Lipumba hawezi kusaidia isipokuwa wale waliozaliwa baada ya uhuru? Huu ni uhuni wa kawaida wa Zitto ambaye hujitahidi kujionyesha kama thinker wakati siyo hasa ikizingatiwa hata akiwa shule alipita hivyo hivyo. Nadhani kwa thinker mzuri hana haja ya kuwatenga watu kwa umri wao bali tabia zao hasa linapokuja suala zima la ujenzi wa taifa. Mbona tuna vijana waliozaliwa baada ya uhuru kama akina Masha, Ngeleja, Maige, Mosha, Ridhiwan, Bashe, Malegesi, Salma Kikwete na wengine lakini bado ni mafisadi wa kaiwada?
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akiongea clouds fm katika kipindi cha amplifier,ZK amesisitiza NI LAZIMA AGOMBEE URAIS 2015,na amesisitiza chama atakachogombea ni Chadema,yeye ana damu ya Chadema kwa kua yupo Chadema toka ana miaka 16,japo kuna watu sasa wanajifanya wao ni Chadema zaidi yake!
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    freedom of expression mkuu. kwani kavunja sheria kusema hvyo?
     
  10. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli kwenye vyombo vya habari ndio sehemu ifaayo kutangazia hii nia? Ukiwa kiongozi mwenye busara kabisa??

    Ninaamini anatumiwa. Maana lengo kuu la wanaomtumia ni kutengeneza nyufa za kutokuelewana ndani ya cdm. Njia rahisi zaidi ya kufikia lengo hili ni hii aliyoitumia bwana ZZK...tunayakumbuka sana haya wakati ule wa akina Mrema na Marando kule NCCR.
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwanza amewatukana wazee wote Tanzania huku ni kukosa busara na hana sifa ya Uongozi kwani ni mbaguzi. Wapo Wazee waliozaliwa kabla ya uhuru na wanailetea Tanzania maendeleo na wapo wapuuzi waliozaliwa baada ya uhuru ni wapuuzi wa kutisha . Zitto hana busara kwa hili
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama haujamuandika "out of context" Zitto anapaswa atuombe radhi tuliozaliwa kabla ya Uhuru, awaombe radhi na wazazi wake ambao bila wao, nna uhakika wote walizaliwa kabla ya Uhuru, asingekuwepo hapo alipo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ZZK ndiyo tactic pekee ya CCM ku-split kura za CHADEMA
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Zitto tena!!
     
  15. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,763
    Likes Received: 6,415
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Mleta thread unasema nyinyi ndiyo wapiga kura, kwani Zitto siyo mpiga kura?. Hayo ni mawazo yake kama mwananchi wa kawaida na ni mpiga kura kama wananchi wengine.

    Demokrasia inatuasa kukubali kutokubaliana na ndiyo maana kukawepo upigaji kura
     
  16. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umenena,
    nitashangaa sana chadema kama kauli ya Zzt itaonekana tatizo japo matatizo na tabia zake mnazijua na kauli yake najua ni ngao kwa kinachoweza kutokea kwenye chama kwa sababu ya ukigeugeu wake!
     
  17. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,714
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    as if Zitto is not entitled to own make statements. I don't think that everytime Zitto makes a statement then we should correllate to Chadema operations. We should also understand this person is a Tanzanian too, he has equally all rights as any other Tanzania citizen....Give him a break neh!
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Katiba inaweka kima cha chini, yeye anaweka kima cha juu...kama ni kweli kayatamka hayo, Zitto ni zaidi ya katiba!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anamlenga sil.aha?
    Imefikia hapa? Kazi ipo.
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna ubaya gani lakini mbona nilichoelewa ni kwamba Wazee wang'atuke waachie vijana. Ebu jiulize wewe mtu alikuwepo madarakani toka tupate Uhuru ina maana huyu alikuwa kijana wa miaka 18 kuendelea, leo hii miaka 50 baadaye bado anataka kuwa madarakani... Come on now ukishafika miaka 70 kuwa mlezi wa chama, pilka pilka hutaziweza, kubali kuitwa babu waachie wengine waiendeleze familia.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...