Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto,serukamba na filikunjombe live Channel 10! Generali on monday is back

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZALEOLEO, May 7, 2012.

  1. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tazameni channel ten kipindi cha generali on monday kimerudi upya na waalikwa ni hao kama nilivowataja
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Duh nitakosa mambo. Channel ten imejiondoa kwenye king'amuzi changu sijui ndiyo mambo ya digitali hayo au vipi.
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma niko makini naangalia mambo makini ya uzalendo.
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanaongelea nini kaka wengine tupo mbali na tv.
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia channel ten wapo
    Zitto
    Serukamba
    Filikunjombe
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ZALEOLEO shukrani na endelea kutujuza yanayojiri!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote anayetazama kipindi hiki atoe updates, tafadhari.
     
  8. fige

    fige JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaanza serukamba anasema vikao vya ndani ya chama kuwajibishana ni muhimu sana.
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe dondoo, japo za utangulizi mkuu.
     
  10. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    filikunjombe bado hajaridhishwa na ubadilishwaji wa mawaziri toka wizara moja kwenda nyingine
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunaomba mlio karibu na tv mtujuze mjadala unahusu nini na anayeendesha kipini ni jenerali au ni nani? Sisi tunafuatilia hapahapa.
     
  12. fige

    fige JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaongelea kuwajibishana hasa hiki kilichopelekea kuundwa upya baraza la mawaziri
     
  13. a

    artorius JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Filikunjombe anasema waliopewa zamana wanakimbilia kumfurahisha rais badala ya kutumikia wananchi
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Filikunjombe:
    wabunge wa ccm ya sasa siyo kama ya zamani iliyokuwa inawatumikia wananchi.
    CCM ya sasa inafanya kazi ya kumfurahisha rais badala ya kuwatumikia wananchi
     
  15. fige

    fige JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fili anasema aliapa kuilinda katiba ya Nchi na si ya chama.
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaongelea kuhusu yaliyojiri bunge lilopita na kuvunjwa kwa baraza la mawaziri na kauli ya zitto kutokuwa na imani na waziri mkuu, fulikunjombe anasema hoja bado ipo.
     
  17. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zitto : wabunge wa ccm waliona ishu ya kutokuwa na imani inasemwa sana na wapinzani wakaamua kuichukua na kuingolea kichama. Na kumbe wana CCM wakiwa na jambo ambalo linawauma ila lina madhara katika chama chao wanawapenyezea wapinzani ili waliseme bungeni
     
  18. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine mtindo wao huu utatusaidia sisi wapigakura kufanya maamuzi sahihi 2015! maana wote sasa tumeona aina ya ubunge ndani ya magamba!!!.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zitto:
    baadhi ya wabunge wa ccm walishtuka baada ya kuona kila hoja ya msingi kwa maslahi ya wananchi inatolewa na upinzani.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Asubuhi nimesikia yule mbunge wa Mbeya aliyeiba taulo hotelini Arusha nae hakubaliani na kitendo cha jk kuwaacha wao na kuteua wabunge wapya saa 7, saa 11 akawatangaza kuwa mawaziri!
     
Loading...