Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto, Serikali na hasara ya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbunge, Jun 1, 2011.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto, Serikali na hasara ya
    BOT


    HIVI wenzetu BOT watalipwa
    bakshishi na maslahi yao kama
    kawaida pamoja na kulitia taifa
    hasara kutokana na kuachana
    na utaratibu unaoaminika
    kimataifa wa kuweka akiba ya
    fedha za kigeni kwa dhahabu ?
    Niliamini kwa kuwa taasisi hii
    imepata msomi tena wa
    uchumi na mambo ya fedha
    basi wangelikuwa wajanja zaidi
    na pengine kutafuta hata
    ushauri kwa wawekezaji
    wasiokwenda shule sana kama
    kina Soros ili kutuokoa
    masikini na hasara za kijinga.
    Lakini inavyoelekea kumbe
    kuna usomi wa vitabu na
    usomi au ujuzi wa kazi husika.
    Wenzetu BOT inaonekana
    wanatumia vitabu vya uchumi
    vya mwaka 1945 na wala sio
    akili ya kiuchumi katika dunia
    ambayo sio Marekani tena
    anayetamba kiuchumi !
    Kinachonishangaza ni kwa
    Gavana na washauri wake
    kushindwa angalau kutumia
    akili ya kutokuweka mayai yao
    yote kwenye kapu moja.
    Pengine nusu ingelikuwa
    kwenye dhahabu, na nusu
    iliyobakia ingelikuwa kwenye
    sarafu toka nchi mbalimbali
    ikiwemo Dola, Euro, Yen,
    Kronors, Renminbi na
    kadhalika! Jamaa hawa bwena
    wametuangusha na mwaka
    huu hizo bilioni zilizopotea
    zifidiwe kwa njia moja au
    nyingine ikiwemo kutokulipwa
    bakshishi wanaylipwa kila
    mwaka!

    mbunge,
    dar es salaam
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    wamepiga picha ,sijui walienda vacation gani
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hivi hayo mamilioni ya pesa waliyo yatumia kupiga picha yalikuwa haya sehemu ya kuyapeleka,watu wanakufa kwa njaa,wao wanatumia mabilioni kwa kupiga picha

    kweli hii sijaielewa
     
  4. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    chukua chako mapema.....
     
Loading...