Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto, Salim & Rajoelina

Discussion in 'Jamii Photos' started by Invisible, Nov 4, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    When Andry Rajoelina (The DJ Who Has Become Africa's Youngest President) met with Zitto & Salim Ahmed Salim at Julius Nyerere International Airport... (few days ago)

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Zitto ulijua picha hizi ulipigwa na nani? Hahaha... kazi kwako!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    nice one invisible, who is that lady in the picture, is it a DJ wife?anamfunika mama obama.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo ukiwa public figure.Hutakiwi kufanya kitu ukidhania umejificha.Watu wanaona kweli
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bado najiuliza Protocal iliyopo hapo ni ya jinsi gani...! Rajoelina, Salim, Zitto...!
    Huyu jamaa alikuja na mission gani kwa mnaojua?
     
  5. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anapita, ndege inajaza mafuta, hawa wamekutana hapo ni lazima wasalimiane
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo kama sikosei ni nje ya VIP departure lounge pale JK Nyerere International Airport. Zitto na Dk Salim nao walikuwa wanasafiri au walienda hapo kumsalimia rais kijana? Aliyepiga picha atudokeze kama anajua chochote kuhusu kukutana kwa watu hawa.
     
  7. B

    Bravo777 Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna gazeti moja limeandika eti DJ alikuwa anapita Nyerere Airport kwa ajili ya kuweka mafuta katika ndege yake tu, ambapo Salim na Zitto walikuwepo uwanjani hapo wakiwa njiani kwenda nje ya nchi. Kwa maana nyingine, eti waligongana hapo uwanjani kibahati tu, pasipo ahadi yeyote. Mmmh! Mbona kama wanakutana kisiri - hakuna dalili ya mtu yeyote mwingine katika eneo hilo? Salim na Zitto walijuaje watamkuta DJ eneo hilo kwa wakati huo? Too many questions which need to be answered.
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    na ninyi mmezidi kuwa na wasiwasi kwani ni ajabu gani kukutana na mtu airport? nadhani hayo maelezo ya kuwa DJ anajaza mafuta yanajibu hayo maswali yako ila kilichobaki ni kuridhisha wasiwasi wako kitu ambacho wewe mwenyewe unawajibika kukifanya...pleas tuweni positive hata for a single day hiiii.
     
  9. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 123
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Rais wa kwanza Kijana (Tanzania) - Zitto Kabwe
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Unfortunately Dowans imemuhalibia; handlers wake inafaa wawe makini wasiwe kama wale wa Lowassa wanaomtumbukiza motoni!! He is still young ajifunze from his mistakes na asiwe na papala. Asome sana mawazo ya JF na ayafanyie kazi yatamjenga!!
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Salim hapo alisema alimfagilia sana Zitto kwa Rajoalina kwamba ni mmoja wa wanasiasa vijana walio makini na wenye uwezo mkubwa. Kwa bahati mbaya sana huyo Rais hajui vizuri Kiingereza nadhani mazungumzo hapo yalikuwa magumu sana.
     
  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mimi nimejiuliza swali hilo hilo, huyu jamaa si head of state?

    Inakuwaje apokelewe na Zitto na Salim? Tena kimya kimya? Au kulikuwa na mapokezi rasmi halafu hii ni pembeni tu?

    Hapo naona Salim kama ananyoosha kidole na kusema "Take a good look at this guy, you may run into him at some AU head of states summit in the near future" kidding.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Robot, sioni kitu kabisa!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    duh na mie natamani huyu zitto aandaliwe vizuri akifikisha 40-45 apewe nchi hawa wazee wenye sera za mlengo wa kizamani wakapumzike kwa amani
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Huyo binti/mama kwenye hiyo picha ni nani?
     
  16. k

    kisikichampingo Senior Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rajoelina hatambuliki na Jumuiya ya Africa kama Rais wa Nchi. Hao Zitto na Salim walikuwa saizi yake. Protokali haikuvunjwa!
     
  17. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa ni head of state ipi hiyo jamani, make hapa Africa hatuna nchi za Kihindi na huyu jamaa anaonekana kama mhindi
     
  18. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto is a next obama in the very near future,

    Big up Zitto
     
  19. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    mkuu Madagascar wako hivyo wana uzungu/uhindi/uasia fulani hivi. Hata visiwa wa Seychelles na Mauritius wapo wasioweusi.
     
Loading...