Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto safarini Uingereza na Hispania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Mar 24, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Zitto ameondoka leo alfajiri kuelekea Uingereza na baadaye, Hispania. Taarifa ya Chadema iliyosainiwa na Ofisa Habari wake, David Kafulila imeeleza.

    Kafulila amesema Uingeza ataongoza Kongamano la Mtandao wa Wabunge wanaoshughulikia migogoro ya kisiasa na usalama duniani, yeye akiwa Mwenyekiti Mwenza. Mwenyekiti wake nu Mbunge wa Ujerumani Angelika Beer. Kongamano hilo litaanza Machi 26 hadi Aprili 2, 2009.

    Atarejea nchini Aprili 10 baada ya kwenda Hispania katika ziara ya wiki moja yenye lengo la kuhamasisha programu ya uendelezaji utalii mkoani Kigoma.

    Kwa siku kadhaa Zitto amekuwa kimya kiasi cha kuanza kuelezwa kwamba leo angekuwa na Press Conference. Hakukuwa na Press Conf yoyote
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huko Uingereza atakuwa anafadhiliwa na huo mtandao na huko Hispania je nani anamfadhili?

    Je, Kafulila ndio nani? ni yule aliyeanguka katika gorofa? Je, Mbowe, Slaa, Tumbo, Mnyika, Komu na wengine wako wapi? Chadema semeni msikike
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kigoma Utalii poa! Ziwa, Wanyama N.k

    Ila Miundombinu vipi?

    Invest ktk miundombinu kwanza!
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Awasalimie aendako, na pengine akirudi huo munuko wa KIDOWANS DOWANS utakuwa umepungua! mwe kijana huu mkenge sijui uliuvaaje masikini! Ila siku nyingine
    ikikutokea kuwa muungwana ukiri kuteleza ( Kama alivo fanya mama Zakia wakati akiwa Waziri wa fedha baada ya kugundua Kagoda ni wizi akafuta barua yake)... kuliko kuzidi kulikoroga.
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mtu mwenye nia ya kupanda juu sometimes haangalii ni wapi ama nini anakanyaga,Mh Zitto maslahi yake kwa Tiafa ni mazito zaidi ya yale ya CHADEMA. Hilo la kufadhiliwa na matandao sina uhakika,hata hivyo huwa najiuliza sana maswali mengi pale mbunge wa upinzani anapopewa hishma kubwa na majukumu mazito na walioko madarakani,mara nyingi wao hubaniwa hadi wajitoe upinzani kama Kaborou,Marando,Lamwai nk.
    Kitila Mkumbo naye majukumu yake yepi hayo?
    Na Zitto naye Sangara hataki tena?
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhali ashughulikie pia mambo ya nyumbani (jimboni) kwake baada ya kujikita tu kwenye siasa za kitaifa zaidi
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nilikuwa nasema hayo.. sasa sijui hiyo conference ilikuwa inafanyika kwa njia ya mnunurisho?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilizungumza naye jana, wala hakuwa na moango wa conference wala nini, na anasema hadhani kama anaweza kufanya press conference karibuni
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,065
    Trophy Points: 280
    Zito ana sumu ya mafisadi hawezi kuwageuka tena....heri aachane na siasa imemshinda....muda mfupi...du fisadis wana nguvu sana....
     
  10. mwakatojofu

    mwakatojofu JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2009
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap.

    zito alisema maslahi ya taifa mbele. from there yeye aliona mitambo ya dowans ni bora ikinunuliwa. alikuwa anaogopa nchi kuingia gizan mwezi wa 4. mwez mvua za masika zinaponyesha

    ni muhimu baadae tukija kuangalia mtizamo wake ule kama ulikuwa the best solution for the power problem. manaake sie siku zote tuna limited resources (pesa etc.) kwa hiyo siku zote tunatakiwa tutoe pesa kugharamia the best solution available. sio mradi tumenunua

    mungu aijalie safar yako. tuna vivutio vingi havijulikan
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huenda Mh anaenda kukutana na EL na RA huko!
     
  12. Netanyahu

    Netanyahu Senior Member

    #12
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hispania ni nchi mojawapo maskini wa mwisho katika nchi za Western Europe.Malofa wale watasaidia nini cha maana mkoa maskini wa Kigoma? Wahispania wengi ni malofa hata kutalii kwao ni luxury ambayo hawawezi ku-afford.Tanzania ukimwona mtalii toka hispania ni ndoto.

    Zitto kaanza usanii kama ni kuhamasisha ni heri angeenda Uingereza au ujerumani au marekani.Hispania anatufunga kamba ni usanii usiosaidia Kigoma labda awe anaenda kule mwenyewe kutalii kwenda kuangalia ulofa wa wahispania aende akawasimulie maskini wa Kigoma.Hatarudi na cha maana cha hiyo programme toka Hispania.
     
  13. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msimamo wa mwanakijiji kwa Zito unanitia shaka kwani, swala la kuteleza na si kuanguka sielewi.
    Zito haitetei Dowans kimakosa anajua nini anakifanya na wala hakuteleza.
    Huwezi kutaka mabadiliko na kutaka kutetea uvunjwaji wa sheria. Ni kweli Zito kanunuliwa, na kama kina Lamwai, Marando, Kaboru nk Zito yupo mbioni kuelekea dampo.

    Chadema wanatakiwa kuwa smart na kuligundua mapema kabla ya madhara zaidi. Kwanza ametupunguzia kasi yetu big time. Pili kamchachisha sangara.
     
  14. Companero

    Companero Platinum Member

    #14
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nchi imeshaanza kuingia giza wiki moja hata kabla ya 1 Aprili, siku ya wajinga duniani!
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Miundombiinu ni pamoja na umeme. Kule Kigoma hawajaunganishwa katika gridi ya taifa. Kama ingenunuliwa mitambo mipya walau ingekuwepo hoja ya kuunganisha Kigoma katika gridi. Kwa sasa mtu hawezi kuzungumzia kuongeza "load" au mzigo katika vyanzo vya umeme vilivyopo, wakati hata mzigo uliopo unaelekea pabaya. Ipo siku majenereta ya umeme "yatatema mzigo" na hapo ndipo watu watakapoanza kuitafuta mitambo mipya, au walau ya Dowans. Tuliosoma Electrical Power tunaelewa hivyo, na tulifundishwa hivyo. Nadhani wengi hawakumuelewa Zitto pamoja na Serunkamba.
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I salute you Mh Zitto,

    Wewe ni kiongozi bora kijana ambaye wengine wanatakiwa waige mfano wako. Nimefuatalia mada ya hivi karibuni, nimekubali kuwa una msimamo na unaelewa nini unachokisema. Ni dhahiri kabisa katika utendaji na utekelezaji wa majukumu yako kama mwakilishi wa wananchi (mbunge) umekuwa ukizingatiia maslahi zaidii ya Taifa lako na si vinginevyo. Japokuwa mimi ni CCM, lakini ningependa kuona tunaendelea kuwa na viongozi wazuri wa wananchi bila ya kujali wanatokea chama gani. Kuwepo kwenu kunaipa changamoto CCM katika utekelezaji wa majukumu yake.

    Ninakutakia safari njema na mungu akurejeshe salama.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tunaye Mh. Zitto mmoja ambaye hatujui labda huko mbele ya safari anaweza kutugeuka, ila ninatoa shime wanajamii tuandae vijana wengi zaidi ktk maadili ya taifa wenye kujali na utaifa. Unajua nachelea how dissapontment itakavyokuwa endapo tutatumia kmjenga ZITTO mmoja halafu akakengeuka....
     
  18. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unatoa shime au sime? Hahaa, just kiddin'
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...kwikwikwikwi
    mkuu unatisha
     
Loading...