Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Ndio ninautaka urais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Mar 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mbunge mahiri na machachari kutoka chama makini Zitto Zuberi Kabwe ameweka wazi kuwa anautaka uraisi lakini akiwa atapata ridhaa kutoka kwa chama chake na wananchi kwa ujumla wao,
    CHANZO: http://udadisi.blogspot.com
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na kwa cdm huyu ndio mtu anae faa kuwa Rais. Wengine wote wakina M & S Company wana tamaa tu za madaraka. Nawaomba wana cdm muungeni mkono Zitto na apitishwe na chama
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa hizi mzee wa pweza, ila nimeshindwa kudownload (kasim)
     
  4. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The guy is good!! He can make some significant changes!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Kinachokusumbua wewe ni udini tu. Jaribu kuangalia habari imetoka wapi sio kukurupuka. Labda anaongelea urais 2025 Dr Slaa akishamaliza vipindi vyake, which kila mwana CDM atamuunga mkono. Lakini kwa sasa Zitto HAJAKWIVA kuwa rais na hata katiba haimruhusu
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sitampa kura yangu na wala hatutampitisha.
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Zitto ni kibaraka wa CCM !
    Lengo lake sio Urais bali kuivuruga Chadema.
     
  8. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais wa familia yako
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo lenu watu wa kaskazini mnalazimisha Slaa 2015 agombee urais ili hali atakuwa mzee na hatufai tena. Na isitoshe mzee hana jipya kwa sasa, awaachie vijana wakina Zitto. Kuhusu umri katiba ijayo tunalirekebisha hilo na Zitto ambae ni chaguo la CDM wengi ata qualify.
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Muambieni ZITTO akazitafute vizuri habari za atiku abubakari wa Nigeria
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Naomba ninukuu maneni ya Ernesto Sheka kwenye maandiko yake ya The Moment Of Truth:
    Can CDM give that a chance to someone from nowhere?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Labda Zitto wa 2007, lakini Zitto wa 2012 - siungi mkono.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    hamtampa kura wala hamtampitisha wewe na nani.?
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani we nani mpaka unihoji?
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Au za Ernesto Sheka
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mwanachadema!
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Si ndio hapo! hajui cdm ina wenyewe?
     
  18. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    My take:
    Kwa katiba la Tz la kuwa Rais on 10 years bases.. Mtu mwenye miaka 35 akiukwaa urais given kwenye 45 atalazimika kuwekwa kando Kama sio 40. Na Kwa umri huu ndio Wa ujana Lakini unapachikwa Jina la mstaafu..

    Ni wazi sehemu ya maisha yako itakuwa kula kulala. Mara nyingi kwenye nchi ambazo hawana democracy hata mtoto anaweza kuwa mtawala but he/she will be there hadi anazeeka.. Na ikitokea nchi ya kidokrasia yenye mafungu ya kuongaza Kwa miaka kadhaa Na ikatokea kiongozi kijana.. Lazima atafanya jitihada za kuchakachua katiba ili ajinemeshee miaka zaidi.

    Vijana wengi wa kwetu ni wakirupukaji, waninafsi Na wasaliti. Hang'ang'ania vyeo Na nafasi za juu sana za uongozi bila kufikiria after uongozi kuisha itakuwaje.. Mtu hata familia Hana, hajajua house management and children care ikovipi
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Zitto anafaa walau kuanzia 2025 atakuwa amepikwa na kukomaa vizuri.Kwa hivi sasa ni nafasi ya Dr Slaa.Dr Slaa kwa sasa hana mbadala ndani ya CDM.Ni kujilisha upepo kudhani kuna mtu mwingine atapitishwa kugombea Urais zaidi ya Dr wa ukweli walau kwa sasa.CDM ina vijana wengi na hakika huko Mbeleni kina Zitto na Mnyika na wengine ni hazina kubwa ya chama
     
  20. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Acha fikira za hovyo hovyo! Jadili kilicho kwenye mada usimjadili mleta mada, na kama ukigundua kuwa mleta mada ni m-chadema utafanya nini?! Bofya hapa upate uhakika www.facebook.com/mouddymtoi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...