Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Nani Akuuwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELNIN0, Dec 23, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakubwa,

    Jana kwenye taarifa ya habari TBC1 nikamsikia Manumba akitamka kuhusu habari kwamba Zitto kutishiwa kuuawa, mimi sikubaliani kabisa kwamba hivi nani amuue zitto? kwa lipi hasa?

    Binafsi naona watu wanataka kuzidi kumpandisha chati kwa sababu zao binafsi, Tanzania hatuna utamaduni wa kuuwana, walikuwapo viongozi waadilifu sana na hayakuwapata haya iweje leo wewe zitto watu wakutoe roho kwa lipi hasa?

    Sababu imetangazwa si jambo la kubeza tena, tujadili tuone kweli hivi kuna njama za kumtoa roho au propadanda za kisiasa tu?

    Sisi watanzania tuna matatizo yetu na wala hili za Zitto naona halina umuhimu kwa sasa haya magazeti yanalikuza tu bila sababu ya msingi,hebu tumalize hili la umeme na katiba yetu tafadhali.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Akina Zoka hao, wameona kumetulia, wanalianzisha tena, mwenyewe zito kagoma kuongea na vyombo vya habari, kwani kila atakaloongea linakuwa ni uchochozi........, kaa kimya kama mkapa
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo mamumba mbona hajazungumzia la mbuge wa CCm Mvomero? tena liliandikwa na gazeti la CCM?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Israeli malaika mtoa roho
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Kaka umeuliza swali lako kama vile hauamini au haiwezi ikatokea mafia wakafanya vitu vyao

    At a glance CCM they may be planning this to confuse chadema. Politically CCM wanaweza wakamuua (kwani wana shida gani) na wakawasingizia akina Mbowe na Slaa na chama kuyumba, it happened kwa chacha mkuu! Zitto swala la kuuawa halijaanza leo, ajali ya Mbatia inahisiwa alikuwa anatafutwa Zitto! Kwani yale maziwa ya sumu aliyokunywa mwanza enzi za Chifupa si alikuwa anatafutwa yeye?

    Unasema CCM huwa hawaui, kama waliweza kumuaa muasisi wa chama chao washindwe kwa Zitto? wanaopanga ni wenyewe na wanaosema ni wenyewe iki-leak ndiyo tunaanza kutafutana. Ukiwa kwenye game utajua kuwa si ajabu! ila ukiwa kwenye keyboard na kuona wavaa suti kwenye magari ya voyoyozi basi utaona kabisa kuwa wote ni wacha Mungu!

    CCM iko pabaya sana ndani na kwa medani ya kimataifa na CDM ni threat kwao, politically YES it is possible, kidini is impossible, kibinadamu is impossible, kama uko kidini na kibinadamu halikuingii akilini, kama unaamini CCM ni system, ni mafia then is possible next victim might be YOU!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tishio la kuuwawa kwa raia halitakiwi kupuuzwa na hasa kama Zitto ameweza kuthibitisha vitisho hivyo,kama vile sms, kupigiwa simu, kuandikiwa email, kuandikiwa barua nk.
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuadi hao hawapendi kuiona CDM ikiwa imetulia maana wanajua 2015 ni mwaka wao sasa wanafanya kila hila ili kusiwe na maelewano chadema...Tumeshawasoma hawatafanikiwa hata kidogo....Bora Muheshimiwa Zitto ulinyamaza Kimya....Kwa mtazamo wangu sioni kwamba Zitto ana kitu chochote kinachoweza kumfanya auwawe...Kwa lipi?? Na kwa faida ya nani?...Na huyu muuaji nani? Ili afungwe kama muhaini!!!!!!!!!! hii ni hatari sana kushabikia hizi kauli....Kama kunawatu wauaji wanajulikana kwa nini wasikamatwe na kushtakiwa????????????? Tafadhali nyote ambao hampendi amani ya nchi nendeni kaburini wenyewe..MSHINDWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!
     
  8. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    its posible, nawanaotaka kumuua ni hao hao rafiki zake akina zoka na kikwete.
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Waberoya!
    Zitto's mouthpiece! :embarrassed::embarrassed::embarrassed:
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KIRAKA nakubaliana na wewe umeleta hoja ya ukweli! Si sisi aim wanaweza kumuua wakasema ni CDM kweli........................
     
  11. M

    Mkorosai Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...............Well said Mkuu!!
    Kama Kachero wetu Mkuu amethibitisha njama za kumuua Zitto halafu asiwakamate hao wanaopanga kumuua, basi vyombo vya serikali vitakuwa ndivyo vinapanga kumuua ili kuidhofisha CHADEMA na kuleta mikanganyiko ndani ya chama hicho. Kuweni makini wanachadema, hawa CCM bado wanatafuta nafasi ya kuua na kupata nani wa kumsingizia! Jihadharini na huyo Israel anayetaka kuwamaliza.

    Manumba anatakiwa achukue hatua awakamate hao wanaopanga kuua vinginevyo damu ya Zitto au kiongozi yeyote wa CHADEMA itakuwa juu yake yeye, Zoka, Saidi Mwema na Kikwete!
     
  12. Double X

    Double X Senior Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz hatuna desturi za kuuwana, kama ingekuwepo kuna viongozi kibao wameshamess-up wangekuwa wameshatolewa roho zao siku nyingi ndio iwe wewe zito??? madudu unayoyafanya hayana athari yoyote zaidi ya wewe mwenyewe kujidhalilisha. majuzi hapa umeumwa tumbo la kawaida tuu unaanza kudai umewekewa sumu, nani akuuwe na kwa lipi hasa???hakuna anaekuwazia kukuuwa hata kidogo, acha propaganda bwana, umeshalikoroga unatafuta sehemu ya kujishikili, endelea na kina zoka na RA hakuna mwenye shuguli na wewe bwana.
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    YES YOU ARE RIGHT MZEE

    Zitto knows too much already, na bahati mbaya mambo yameshaharibika katikati ya safari ya kufanya kazi zao kwahiyo safari kuendlea haiwezekani na kuendelea kumbeba ni mzigo ambao hauna manufaa kw ahao marafiki.. so u can understand how the next victim he is...

    HATE THE GAME...NOT A PLAYER ZITTO!
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na nyie kwamba CCM ni mafia, lakini hawahitaji kumuua zitto eti kuisambaratisha CHADEMA, wakitaka wanaweza kuisambaratisha kwa njia nyingine - na si kweli wakimuua Zitto eti ndiyo tiketi ya kuiua CHADEMA - Never!!

    Unaweza kumtoa roho kiongozi yeyote wa juu kabisa wa CHADEMA ila kukiua CHAMA kwa njia hiyo hakuna. Bado nasisitiza Kanumba na magazeti wanampaisha Zitto bila sababu, hakuna kumwonea huruma yeye amalize na matatizo yake ndani ya chama chake aliyoyakoroga mwenyewe.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sometimes you speak like a real smart boy
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Dear wakimuua leo hii Zito, story za Dowans, radar,takukuru, hata katiba..,mahakama ya kadhi...., Tanzania-Iran affair......zitazikwa
    who knows?
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hafu huyo mamnumba si ndo yule alienda kwenye mzozo wa wafuas wa ccm na cdm maswa?

    mbona ana-deal na ishu ndogondogo sana?

    kwani description ya kazi yake ni gani?
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    you too sometimes you understand like sincere boy
     
  19. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ..............Nakubaliana nawe Mbu Sugu, ni wakati muafaka wa jeshi la polisi kuwajibika sasa. Swala la kutishiwa kifo si mchezo jamani
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo unataka tuamini kwamba zitto ndiye ameshikilia mijadala ya dowans, radar, takukuru na katiba?

    Hata kama unajivika joho la msemaji wa zitto huo ni uwongo uliokomaa na kutafuta kumjaza misifa ya kijinga rafiki yako na kuwahadaa watu.

    Tafuta jingine, kwani hata hivyo zitto kafanya nini cha maana zaidi ya kuitetea dowans? kamanda punguza mahaba kwa zitto, unapaofuka hivi hivi.
     
Loading...