Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO na siri za kamati ya madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jul 28, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hivi ataendelea kutoa siri za kamati mpaka lini? maana kila akimaliza vikao asubuhi huyooooo anakimbilia kwenye fisi yake na timu yake pale Bungeni Dododma wanaingia JAMII FORUMS kumwaga upupu.

    Hivi hiyo ndio Standard Operation Procedures za hizo kamati au za CHADEMA?

    kusema ukweli mie mwenyewe napenda sana kusoma upupu lakini hamuoni hii inaweza ikawa na madhara baadae? lets say kila kitu kiko fine kisha akaingizwa kwenye kamati ya Ulinzi na Usalama je tunaweza kum count in huyu Zitto au?
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Be specific pls...Otherwise hii iende kwenye UDAKU.
    Mods pls...Angalieni watu wenye kuleta shutuma na tuhuma bila maelezo ya kutosha.
    Sasa hivyo vikao vya asubuhi mlikuwa mko wote kabla hajaja hapa jf?
    Ama GT na wewe ni mbunge?
    Kama si mbunge basi umetumwa na mtu mwenye maslahi.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe atakuja kusoma na atakuambieni wenzake kwenye kamati wanasemaje.
     
  4. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are stuck in the past mkuu.
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    GT

    You are bigger that this...huwezi kutoa shutuma kama hizi bila kuweka ufanunuzi.

    Tafadhali fafanua tuhuma zako au futa mwenyewe hii topic.
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Wewe unayejua kwa nini usituambie wenzake kwenye kamati wanasemaje. Topic ya tuhumua uanzishe wewe halafu burden of proof umpe mwingine. Kama sio udaku ni nini?
     
  7. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,552
    Trophy Points: 280
    mathalani siri gani bwan GT, hebu tueleze kidogo, maana sijakuelewa vyema!
    mimi ninavyofahamu kamati ishatimiza majukumu yake,na ripoti ishakabidhiwa kwa raisi na hata bunge tayari washadiscuss, sasa hebu tuweke wazi kwa logic au data au both logic na data, ni siri zipi na upupu upi?
     
  8. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #8
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acha hizo wewe. Wenzake kwenye kamati akina nani hao?

    Chochote ambacho Zitto huwa anaweka hapa huwa ni kile ambacho kipo kwenye public domain na within the rules, vinginevyo speaker angeshamshukia.


    It seems there is something bigger you want to say but you haven't just said it yet, bring on now!
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Zitto nii mheshimiwa anayetusaidia sana wananchi, lakini kuna mijadala mingi kwa kweli nadhani ni vitu ambavyo baadaye atajifunza na muda tu!

    Issue nyingine ni namna ya ku-present mambo yake... mara nyingi aidha yuko defensive sana... au anaonyesha wengine hawajui, hawafikirii etc... hii ni weakness anayotakiwa kui-address... hili linawakuta vijana wengi sana...

    Unaweza kupinga jambo lakini presentation yako ikasababisha usipate upinzani wowote.
     
  10. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2008
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135


    Game Theory ,

    Siri gani za kamati ....yaani watanzania wanavyoibiwa wewe unaziita siri za kamati ? Mbona tunapenda sana kutetea statu quo ?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Je inawezekana kuwa vyanzo vya habari hizo siyo Zitto?
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Walianzia kwa Kubenea...Naona wamehamia Zitto...Lakini Slaa aliyewaambia wachane na Kubenea wamkamate yeye...wanamzunguka zunguka tu...Hawataki hata kumtaja...Hawana hoja..Wanaleta vihoja.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Mods kama mnaona hapa si mahala pake ihamisheni

    maana wenyewe inawezekana inawaudhi
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    GT,
    The issue siyo kwamba mada yako inamwudhi nani. The issue hapa ni kwamba wewe hujawa clear. Unapotoa shutuma liweke wazi si kuandika kimafumbo mafumbo.
     
  15. t

    think BIG JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 236
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba inawaudhi, ila hujaonyesha hoja ya kujadiliwa!

    Siri gani? Kamati ipi? Zitto kashiriki kwenye kamati nyingi! mpaka za chama (CHADEMA)

    Sasa kama wewe umeshahisi kuna madhara lakin bado unatuambia unapenda kusoma huo upupu! Sasa watu wajadili nini hapo?

    Bora uwe "baridi" ama "moto", kuliko kuwa "vugu-vugu" ... ukichukia chukia kweli, ukipenda penda kweli!
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa ulichoandika nilitarajia mpaka sasa uoneshe wapi alipoandika au kuumwaga upupu wa SIRI ZA KAMATI YA MADINI na hizo SIRI niweze kuzisoma na kunufaika na kuwa mmoja wa wanakamati kwa namna moja ama nyingine.

    Mosi, nimebadili JAMBO FORUMS to JAMII FORUMS na naamini unaafikiana nami katika hilo.

    Pili, thibitisha mkuu wapi penye hizo SIRI za kamati ya madini ili wadau wakusome kwa karibu zaidi. Heading ya topic yako ni tofauti na hoja ndani yake... Don't see this?

    Tatu, unadai iondolewe hoja hii ambayo pia wewe umeiweka public (sio Members only forum) kwa kisa ati 'haijawafurahisha' ambao hujawataja, unaweza kusema ni kina nani hao ambao unadhani haijawafurahisha?

    Mwisho, JF haipo kumfurahisha mtu tu, ni kukufurahisha pamoja na kukukasirisha. Ukipigiwa makofi sana, kubali kuzomewa siku moja.

    Nasubiri response yako mkuu, hasa ikizingatia haya niliyogusia.
     
  17. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2008
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Game kama hutaki utoaji wa siri basi Jamii si mahala pako ingekuwa vizuri ukaangalie picha kwenye blog ya michuzi na kucheka. Hii site ni ya wakereketwa ambao wanaona watanzania wenzao wakijua jambo ambalo ni la utata ni kwa manufaa ya nchi yetu Tanzania. Kamati ya dini inasiri gani ambayo Mtanzania wa kawaida hawezi kujua. Hii ni mikataba ya serikali na mapendekezo ya kuimarisha sheria za madini na si mambo ya kijeshi !! hivyo siri hizo ni zipi ambazo zitahatarisha nchi zikijulikana!!!!!!!!
     
  18. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,552
    Trophy Points: 280
    GT majuzi tu hapa juzi katuwekea mkataba baina ya nssf na dr Masau bila ya ridhaa ya dr Masau, je wewe bw GT tukuiteje kwa kuingilia uhuru wa mtu na kuanika siri zake?, anyway hiyo haifanyi TWO wrongs to be right, lakini ni lazima unapotoa shutuma, jiangalie na wewe, under some circumstances una act vipi katika situation ambazo zinataka kufanana na zile unazowashutumu wenzio!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I don't think that standard applies to him. Kwa mtazamo wake kesi yake ni tofauti.
     
  20. K

    Kinto Senior Member

    #20
    Jul 28, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamati ya madini ipi tena, maana kamati ya madini ile aliyokuwemo Zitto ilishakabidhi ripoti yake, sasa ni public document. Ni siri ipi tena ipo kwa ile kamati. GT ni wewe kweli umepost hii?????
     
Loading...