Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na Orodha ya wabunge waliosaini:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmeku, Apr 22, 2012.

  1. mmeku

    mmeku Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Orodha ya wabunge waliosaini:

    1. 2. Rashid Ali Abdallah – CUF
    2. 3. Chiku Aflah Abwao- Chadema
    3. 4. Saluim Ali Mbarouk – CUF
    4. 5. Salum Khalfam Barwany – CUF
    5. 6. Deo Haule Filikuchombe- CCM
    6. 7. Pauline Philipo Gekul- Chadema
    7. 8. Asaa Othman Hamad- CUF
    8. 9. Prof.Kuliyokela Kahigi- Chadema
    9. 10. Naomi Mwakyoma Kaihula – Chadema
    10. 11. Sylvester Kasulumbayi- Chadema
    11. 12. Raya Ibrahim Khamis – Chadema
    12. 13. Mkiwa Hamad Kiwanga – CUF
    13. 14. Susan Limbweni Kiwanga- Chadema
    14. 15. Grace Sindato Kiwelu –Chadema
    15. 16. Kombo Khamis Kombo – cuf
    16. 17. Joshua Samwel Nassari – Chadema
    17. 18. Tundu Antiphas Lissu- Chadema
    18. 19. Aphaxar Kangi Lugola- CCM
    19. 20. Susan Anselim Lymo- Chadema
    20. 21. Moses Machali – NCCR Mageuzi
    21. 22. John Shibuda Magalle – Chadema
    22. 23. Faki Haji Makame- CUF
    23. 24. Esther Nicholas Matiko- Chadema
    24. 25. Joseph Osmund Mbilinyi- Chadema
    25. 26. Freman Aikaeli Mbowe- Chadema
    26. 27. Kurudhum Jumanne Mchuchuli – Chadema
    27. 28. Halima James Mdee-Chadema
    28. 29. John John Mnyika- Chadema
    29. 30. Augustino Lyatonga Mrema- TLP
    30. 31. Maryam Salum Msabaha- Chadema
    31. 32. Peter Msingwa-chadema
    32. 33. Christowaja Gerson Mtinda- Chadema
    33. 34. Philipa Geofrey Mturano- Chadema
    34. 35. Christina Lissu Mughwai- Chadema
    35. 36. Joyce John Mukya – Chadema
    36. 37. Mchungaji Israel Yohane Natse – Chadema
    37. 38. Philemon Ndesamburo- Chadema
    38. 39. Ahmed Juma Ngwali- CUF
    39. 40. Vincent Josephat Nyerere- Chadema
    40. 41. Rashid Ali Omar- CUF
    41. 42. Meshack Jeremiah Opulukwa- Chadema
    42. 43. Lucy Philemon Owenya- Chadema
    43. 44. Rachel Mashishanga- Chadema
    44. 45. Mhonga Said Ruhwanya – Chadema
    45. 46. Conchesta Rwamlaza – Chadema
    46. 47. Moza Abedi Saidy- CUF
    47. 48. Joseph Roman Selasini – Chadema
    48. 49. David Ernest Silinde- Chadema
    49. 50. Rose Kamili Sukum – Chadema
    50. 51. Cecilia Daniel Paresso- chadema
    51. 52. Kabwe Zuberi Zitto- Kigoma Kaskazini
    52. 53. Magdalena Sakaya – CUF
    53. 54. Rebecca Mngodo- CUF
    54. 55. Sabreena Sungura -Chadema
    55. 56. Hamad Rashid Mohammed- CUF
    56. 57. Rukia Kassim Ahmed- CUF
    57. 58. Mustapha Boay Akoonay -Chadema
    58. 59. Abdalla Haji Ali -CUF
    59. 60. Khatibu Said Ali -CUF
    60. 61. Hamad Ali Hamad -CUF
    61. 62. Riziki Omar Juma -CUF
    62. 63. Haji Khatibu Kai -CUF
    63. 64. Anna Marystella John Malack -Chadema
    64. 65. Hamad Rashid Mohamed -CUF
    65. 66. Rajab Mbarouk Mohamed -CUF
    66. 67. Thuwayba Idrissa Muhamed -CUF
    67. 68. Masoud Abdallah Salum -CUF
    68. 69. Muhamad Ibrahim Sanya -CUF
    69. 70. Ali Khamis Seif -CUF
    70. 71. Haroub Muhammed Shamis -CUF
    71. 72. Amina Amour Nassoro -CUF
     
  2. M

    MWINUKA E Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge waliosaini ni 73 mbona mnarudiarudia hii list ya watu 71. This is already outdated; wekeni ya wabunge 73.
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yani hii ni thread ya 6 sijui ..
    wewe ndo ulikua hujui toa kabisa.
     
  4. S

    Sayfulhaq Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Hello waheshimiwa mm ni mwana jf mpya, swali nijiulizalo ni kuwa je suala la tetesi za kujiuzulu hawa waheshiwa ikiwa litatokea kweli au hilo la kura za kutokuwa na imani na waziri mkuu, je litaleta positive result au ndio lile la kubadilisha chupa kinywaji ni kile kile? Mnaonaje wana jf wenzangu?
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh Rose Kamili ni ndugu yake Josephine mshumbusi?
     
  6. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba swali lako lisijibiwe kwasasa, hadi jumanne Jioni.

     
  7. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Wawapi Filikunjombe, Selelii,Ole Sendeka,Anna Kilango, na Wengine wajiitao Wapiganaji wa HAKI za Watanzania?
     
  8. K

    Kameno Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Selelii sio mbunge na Filikunjombe yuko orodha.
     
  9. Y

    Young zee JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Uwe unasoma kwa makini, Ukiangalia namba 5 na 6 kwenye list hapo juu utaliona jina la deo Filikunjombe. Kwenye red mkuu naweza sema ww sio mtanzania, yaani hujui kuwa Selelii kaangushwa kwenye kura za maoni ya ccm kule nzega? na nafasi yake kuchukuliwa na Hamisi Kigwangala (MB) kwa sasa ?
     
  10. m

    mtavana Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli bwana watu wawe very careful reading through lines.JF ni mtandao wa watu makini tuuu
     
Loading...