Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na kibonzo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jan 21, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kikatuni gazeti la Majira leo limenichekesha sana. Inaonekana Zitto akiwa ameshika bendera ya chadema akiwa amejifunika magazeti yaliyoandikwa sakata la dowans huku akiwa amelala fofofo. Kipanya akijiuliza, ingekuwa enzi zake TZ ingewaka moto kuhusu sakata la dowans. Nami najiuliza Zitto wamempa nini hadi amekuwa kama kondoo? Kijana alikuwa na political future nzuri amejiua maskini. Pole zake
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    akae kimyaaaa kimyaaaa kabisa...chadema ni chama sio family affair!!!

    mambo ya kuacha mtu mmoja kufanya kila kitu katika chama ndio kimeifikisha ccm kaburini saivi....kila kitu makamba na kikwete!!!!

    chadema ni chama cha wakulima na wafanyakazi wavuja jasho wa tanzania. you cant play with peoples hopes...
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umesahau ile habari iliyotoka kwenye gazeti la MwanaHalisi ikinukuu kwa ushahidi usio na shaka yoyote mawasiliano ya simu ya karibu kabisa na ya mara kwa mara kati ya Zitto na Rostam na toleo lingine kati ya Zitto na Mr. Peter Machunde (ambaye ni mshauri mkuu wa masuala ya fedha wa Mh. Nazir Karamagi!! So no wonder he is so quite!!!!

    Pia kumbuka kwamba Indians (Rostam et al) they are very smart in playing their fishy games!!
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    sasa mkuu wewe na KP mlitaka aseme yeye kama nani na alishapokwa unaibu katibu mkuu chamani? bora anyamaze tu maana akizungumza itamletea taabu. Kuna maneno ya hekma yanasema "Jihadhari na ulimi wako,usiiponze shingo yako." labda ndio maana kakaa kimya....
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu kweli bange yako inakutuma utuelimishe..... kila mtu angevuta bange akatoa point namna hii... bange zingeuzwa supermarket
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    No,tusimsemee Zito,na tusimlazimishe kusema ipo siku atasema tu,tatizo tunataka kila jambo zito aseme hata kama jambo hilo limekaa vibaya ni lazima zito akae ajipange aweke maneno vizuri then akiibuka anibuka na jambo,kama
    tumwache zito ajipange atasema tu

    mapinduziiii daimaaaaaa:frusty:
     
  7. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mohamed, najaribu kusoma post zako zote. Mara nyingi zina onyesha uelewa mkubwa lakini pia upotoshaji. Naamini huwa unafanya makusudi. Mfano, hoja ya dini. Michango mizuri ila unapomaliza you go to the extreme. Now, Zitto ni Naibu Katibu Mkuu wa CDM. Hajaondolewa katika nafasi hiyo. Wabunge wa CDM walionyesha kutokuwa na imani nae kama Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni. Bado hajanyang'anywa nafasi hiyo.

    Nakubaliana nawe kwamba kinywa kisiponze shingo. Its a wise saying!
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe kuna bange nzuri , nimeipenda hiyo comment yako
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnapenda malumbano ya ki uchonganishi, nani kakwambia kuwa Zito kajimaliza, au ni maoni yako??!! Mimi namuona bado yuko bomba tu. Sasa hiyo nayo iwe hoja ya mjadala hapa!!?? Sioni hoja hapo.
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sasa ulitaka aseme nini jamani mbona mnamuonea? Yeye mbona msimamo wake unajulikana?
     
  11. K

    Kishili JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mie ZITTO bado ni naibu katibu mkuu wa CHADEMA kama ni kutikiswa ni nafasi yake ya unaibu kiongozi wa upinzani bungeni ndiyo alitkiswa tu na hajaondolewa. mnayatoa wapi ya kuvuliwa unaibu katibu mkuu wa chama?
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hizo bange zimetoka wapi? Jibu hoja sio kuharibu mjadara.

     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    angalia Id yake... simple and very straight... post yangu imemshukuru ibange kwa kutuelimisha na kibonzo alicho kiona kwenye gazeti... mkuu .....mbona unakuwa ngumu kuelewa... au umekuru........puka
     
  14. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Zitto hakujua kwamba "you can run but you can't hide!" Ndio matatizo ya kuwa ndumilakuwili. Ana kazi kweli kweli mpaka arushe heshima na uaminifu wake kwa watu wengi. THe man has goofed big time!
     
Loading...