Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na Kafulila

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaCBE, Sep 17, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wadau ule ushirika wa Zitto na Kafulila katika kampeni uko vipi huko Kigoma??? Coz ilivuma sana katika media then, but naona imekuwa kimya sana. Mwenye taarifa na atujuze kinachoendelea eti...
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani CUF wamemwekea mwiba njiani hivyo inabidi abaki jimboni kulinda heshima ya chama
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona yupo? Pamoja na matatizo yake yuko amepiga kambi Kigoma
     

    Attached Files:

Loading...