Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gwota, Aug 12, 2011.

  1. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wa ndugu,

    Huyu jamaa wakati kamati kuu inamalizika na kutangaza mikutano ya jana ya Arusha juu ya kuwaelewesha wananchi juu ya upuuzi wa uliofanya na madiwani wale ilitangazwa atakuwepo, Cha ajabu sijamsikia.Kama kuna anayejua sababu za huyu mtu kukosa wakati viongozi wenzake wote walikuwepo atujuze. Nina wasiwasi sana na huyu mtu amerudia tabia yake ya kujitenga na jeshi letu la ukombozi.
     
  2. P

    PWERU Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ni mtu makini hawezi kushiriki kwenye upuuzii
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe ndiye pekee anayeweza kuitwa kiongozi ktk CDM. Hivyo usishangae kwamba hana muda wa kushiriki ktk mazoezi ya usanii wa akina Mbowe, Slaa na Lema.
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    hayakusu!!
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    yupo humu.
    Ngoja atakujibu.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    You must be from toilet!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Kweli kauli ya Masaburi itakuwa sahihi. "Kuna watu wanafikiria kwa kutumia makalio". Utakuwa ni m1 wao!
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio lazima awepo kila sehem, zito ni mwenzetu ndan ya cdm, yani kwa arusha zungumzien bro lema, yan hata hao wengine wakiwa bize sis ilimrad 2mwone lema baaasi 2nauwezo wa kuleta mageuzi yenye faida kwa kila mtz
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kama mjuavyo bunge lilikuwa linaendelea wasingeweza kuondoka wote mbowe ambae ni kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni halafu naibu wake Zitto nae asiwepo. Zitto alibaki kuendesha masuala ya kambi rasmi kama alivyoonekana kuwasilisha kauli ya kambi ya upinzani kuhusu mjadala wa mafuta lakini huku mbowe akiendeleza mikutano na ufunguzi wa matawi ya chadema.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kama huna post za maana za kushea humu sio lazima uanzishe thread, mbona Shibuda hakwenda na hauulizi? John Mnyika alikwenda Arusha? am tired na thread za Zitto.
     
Loading...