Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto:Mijadala ya Budget inaboa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka, Jun 20, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kupitia Twitter Zitto leo alonga: Mijadala ya Bajeti haina mwelekeo kabisa. Nashangaa nipo vipi humu ndani.
     
  2. HansMaja

    HansMaja Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    nawaambie wanzake watoke. Halafu wakishatoka waongee na waandishi wa habari
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Si uongo ni kweli kabisa.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kiukweli kama taifa sijui tunapoelekea, maana bunge limekuwa kama ni jukwaa fulani la watu kujibizana tena sio kwa tija bali kama alivyosema Mpoto 'kwakuwa kwenye luninga live wanauza sura'. Umaarufu wa kisiasa ndio unatusumbua.
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Linaendeshwa kimjini mjini.
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kinachohudhi zaidi ni pale Mibunge ya CCM inaposimama na kusema inaunga mkono hoja kwa asilimia mia moja 100% na kutumia dakika kumi kuukosoa muswada aliouunga mkono kwa 100%! Hawa jamaa wanatumia kiungo kingine cha mwili kufikiri na si Kichwa kama sisi wengine! Hivi kwani sifa ya kuwa mbunge wa CCM ni lazima ujitoe akili!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kikariakoo kariakoo.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    ...ni juu ya "kukubali hoja kwa 100%" alafu unakuta waheshimiwa wanatumia dakika 10 kupendekeza marekebisho au!? By the way, nilimuona hata Mh. Mama Zhakia Meghji anachangi hoja
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii sio kimjini mjini mkuu hii ni Somalia style, bunge limegeuka kama kijiwe cha ma opportunist flani hivi.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na huu mjadala pia tukiupeleka ki CCM au ki CDM pia utaishia huko huko, kwani hata hao wabunge wa CDM pia wanashiriki kuharibu mijadala so ni bora tuzungumzie wabunge wa TZ na kuacha huu ugonjwa unaolitafuna taifa.
     
  11. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa ni kupoteza muda, na mbaya zaidi niubadhilifu wa kodi za wanyonge
     
  12. evelyne

    evelyne Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nilidhani sielewi kumbe wenzangu mmeliona hilo last week nalikuwa nasikiliza bunge moja ya mambo niliyoyaoona ni wabunge wa chama kikuu wakianza kuchangia mada kwa kuanza kusema naunga mkono asilimia 100 halafu anachangia sasa nikajiuliza anachangia nini wakati kwa kusema tu anakubali kwa asimilia 100 alibidi akae chini awape wenzake nafasi.Hv ni kweli hawajui au ni makusudi?
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Si vizuri kulalama bali ni wakti wake muhimu sana yeye na chama chake kuleta hamasa kwa kutoa facts na wanchi wenye ueleo watakuwa pamoja nao.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama issue ni fact au la basi ni jinsi uwasilishaji wa hizo fact unavyofanywa.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hahaha CC MAGAMBA bwana ;;
     
Loading...