Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Mahakamani Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kudadadeki, Dec 24, 2010.

  1. K

    Kudadadeki Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito amekamatwa na kufikishwa mahakamani kwa tuhuma za kumtorosha mtuhumiwa katika kituo cha Polisi wakati wa kampeni.

    Amesomewa mashitaka, amekanusha na amedhaminiwa na mtu mmoja hadi kesi itakapotajwa tena January 2011.

    Source:
    Breaking News ya Radio One kama ilivyoripotiwa na Reporter wao Msokolo.

    KUTOKA KWA ZITTO:

    Dear Friends,

    Leo nimepandishwa kizimbani katika mahakama ya Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Kigom. Kosa langu hili hapa chini. Hii ni kwa taarifa tu.

    Criminal Case no. 10 of 2010

    Republic versus ZITTO ZUBERI KABWE

    CHARGE: STATEMENT OF OFFENCE

    UNLAWFUL RESCUE OF A PERSON UNDER LAWFUL CUSTODY; Contrary to section 115(1)(c) and 35 of the Penal Code (CAP.16 R.E 2001).

    PARTICULARS OF OFFENCES

    ZITTO ZUBERI KABWE on 27 day of October 2010 at about 11:00 hours at Mahembe Police station in Kigoma District and Kigoma Region by using force did rescue PETER KIBWEGA who was under lawfully custody of police at Mahembe police station.
    ==============================
    ========

    Kesi tarehe 10 Februari.

    Zitto
    --
    Kabwe Z. Zitto,MP
    Deputy Secretary General CHADEMA
    Member of Parliament, Kigoma North, Tanzania.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mbona Zitto alikuwa humu JF half hour ago. Au ni double face!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...
    sIDHANI KAMA KUNA UKWELI WA JAMBO HILI!..Zito anajua sana impact za kitendo kama hicho, especially kwa mtu wa status yake!
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    We Kudadeki,

    Zitto yumo humu hata sasa anachangia kwenye thread ya "Zitto hatahama Chadema"
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Users Browsing this Forum

    There are currently 1034 users browsing this forum. (190 members & 844 guests)
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba ninasema story is valid lakini it depends HUMU ni wapi....... Unaweza ukawa popote lakini through your mobile phone ukawa JF....
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Huwa tunazizima tukiwa mahakamani
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi huwa wanaziweka silent.....
     
  9. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Ila atakuwa mahakamani then simu iwe ON?? May be ................. nilikuwa naquestion tu credibility ya story kwa kuwa mtoaji wote tunamjua........................... "KUDADEKI"
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama sio mshitakiwa.....vinginevyo bado ni sooo
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Zitto If you are here please clear the air.
    But I cant trsust something from ''Kudadadeki''
     
  13. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Angalia post #9!
     
  14. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hizo ndio garama za siasa
     
  15. M

    Msenshe Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukamatwa kwa zitto itakuwa ni kutaka kubadili upepo wa mijadala ndani ya nchi kwa sababu kama angekuwa na hatia angekamatwa zamani. Wanataka kufunika mijadala ya katiba mpya,bei ya umeme na migomo ya wanafunzi.
     
  16. B

    BARKMEI Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata mimi nimesikiliza TBC FM muhutasari wa habari saa nane kamili
     
  17. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no comment on overdebated politician name-Zitto!!!
     
  18. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa habari, ni kuwa alimtorosha wakat wa kampeni, sio wakati huu.
     
  19. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani kafanya nini tena? Tafadhali mwenye info anijuze
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siku hizi Radio One Stereo wana Breaking News Service kupitia Mobile phones. Saa sita na dakika 12 na sekunde 38 nilipata ujumbe kutoka Na 15556 (namba yao ya huduma hiyo) kwamba Zitto kafikishwa mahakamani Kigoma kwa kosa la kumtorosha mtuhumiwa.
     
Loading...