Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Leo Mnafanya Mkutano Kalinzi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Mar 12, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,093
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Naomba unijuze,kuna watu wa Nyarubanda na Mkigo,wamenipigia simu wananiuliza kama ilo swala lina ukweli.naomba majb Zitto,au mpambe wake anaweza niambia ili niwape majibu wananchi!
    Iwa mwema
    Wakatabahu
    Adharusi(vita,mapambano)
     
Loading...