Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kuwekwa kitimoto Ujerumani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngida1, Dec 5, 2009.

  1. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Dear Nd. Lampart,
    Vipi huyo Nd. Zitto kapatikanwa kwa hio interview huko Ujerumani?
    Wengi tungelipenda kuisoma hio interview iliyofanywa na Wagagagigikoko huko Ujerumani kama ilitokea.
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Eunogh is eunogh, sasa Zitto aachwe apumzike!

    Respect.


    FMEs!
     
  3. L

    Lampart Senior Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Eh ndugu yangu we Ngida1!
    Unataka na hapa ukumbini nifukuzwe?
    Ukitaka habari za Wagagagigikoko basi nenda huko Wanabidii, Tanzanet au Zanzinet. Hapa ukimsema Mungu wetu (Zitto) basi na hio thread inapazwa! [/FONT]
    [FONT=&quot]Watu hapa wamefika mpaka kusema kuwa jamani hii serikali ya Kikwete ipinduliwe na jeshi na hakuna aliesema thread ifungwe isipokuwa BluRay peke yake. Leo kasemwa Mungu wetu Zitto kwasababu kamsifia Dr Rashid kwa akili yake mwenyewe thread imetolewa, ili watu wasahau kuwa hakuyasema hayo maneno na tupate kumrejea kumpenda Mungu wetu kama zamani!!![/FONT]
    [FONT=&quot]Hapa hatumzungumzii Zitto. Tunazungumzia juu ya lini sisi Watanzania tutaamka? Tutaabudu wengine mpaka lini? Hata mtu tukimuona anataka kupata kichaa bado tunamuabudu tu???[/FONT]
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Watu mna visa na mikasa nani kasema Zitto ni mungu wetu??
    Na kwa nini uishi kwa kuogopa ,unamaanisha hujiamini..
    Kama hujiamini wewe mwenyewe nani atakuamini ....
    kama enterview yako iko makini weka jamvini ijadiliwe acha bla bla mala ikaenda mala ikarudi ..Lampart mtu mzima hatishiwi nyau
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo umecharuka siyo...!
     
  6. L

    Lampart Senior Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Firstlady1, unasema hivyo kwasababu huyajui hayo yaliyotokea!!!
    Ungeyajua mwenyewe usingeliyasema hayo.
    Anaeogopa sio mimi. Mimi simuogopi mtu na wala simuabudu mtu.
    Wanataka ideas zao ndio ziwe zetu sote na zawengine ziwe hazipo na kwahivyo threads zao zinauliwa!
    CCM na Rais wao tunawachmaba hapa kila siku na sote tunakaa kimya. Wakichambwa wa vyama vyengine threads mbio mbio zinafungwa kwa kuogopa Miungu isije kukasirika!!!
     
  7. L

    Lampart Senior Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, atapumzika akiacha siasa. Madamu yumo kwenye siasa basi hatuwezi kumuachia na kesho tukajakujuta kwa makosa kama yale ya nyuma!
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    So far sidhani kama naona kosa la mods kuiondoa topic ile, mkishamweka kitimoto mkuu tufahamishe ili topic ile ionekane iliondolewa kwa ubaya. Vinginevyo hatuwezi kufanya Zitto, Kafulila na Sophia Simba watuondoe kwenye mijadala mingine...

    Kama unanisoma basi naamini utaweza kung'amua sababu ya mjadala huo vinginevyo jiulize mara ngapi Zitto anapigwa mawe humuhumu JF? (Mpaka amekaa kimya kwa muda ili hali itulie)

    Fikiria mkuu wangu.... Karibu!
     
  9. L

    Lampart Senior Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI, ile original thread ya kuwekwa kiti moto huyu ndugu yetu kule nchini Ujerumani sio imeondolewa ukumbini kwasababu tumemtukana?
    Mbona tena huu mkia umerejea kinyume nyume???
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Vipi lampart katika wanasiasa zaidi ya 10,000 umeona huyo jamaa ndio anakufaa kupata umaarufu na kumjadili kutwa??

    Kuna conditions za kitabibu zinazorandana na haka katabia ka "cyber bullying" umeshajiuliza kama na wewe unako?

    Hatuwezi kumzungumzia mtu kama Mwakipesile, au ndejembi, au David Matayo au wale wabunge wapya waliopita vizuri sana kule kagera na mwanza mwaka huu?
     
  11. L

    Lampart Senior Member

    #11
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hio ni sawa, kwani democracy ni ngumu na kesho keshokutwa serikali ikipiga marufuku magazeti 2-3 tusije kulalamika. Ndio democracy yetu ilivyo.
     
  12. K

    Kabogo Member

    #12
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena Lampart hapa jamvini ukmzunguzia Zitto utaona tread inavyotolewa fastaaaaaaaaaaaa ila ikiwa ni ya kusifia itakaa mda mrefu bwana tubadilike!!!!!!..... Habari ndo hiyoooo Usiweke iyo interview Lampart nakuunga asilimia 500
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is not true... lakini si kosa lako mko wengi mmesahau kwamba sisi ni wageni na zitto yumo kwenye hili jamvi for ages!!!

    Again, peruzi kwenye archives utakuta thread ngapi za zitto tena nyingine again na bado zipo

    tusipotoshane kama wanasiasa uchwara
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...mh, hili nalo neno
     
  15. L

    Lampart Senior Member

    #15
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nd. Kabogo,
    Nitaufuata huo ushauri wako. Naona hapa Wagagagigikoko wanaleta news as I write this msg. Sijui ni nini tena. News zipo under BREAKING NEWS kutoka Nairobi (Kenya) na zinapita mbio mbio kwenye screen ya Satellite, lakini sioni jina la Zitto, labda ni mada nyengine. Ngojea nibonyeze hapa kidogo nipate ya zaidi.
    Baadae bro/sis!
     
Loading...