Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kuwaongoza wabunge kuishangilia Simba

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Mar 31, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    RAGE
    [​IMG]
    ZITTO
    [​IMG]
    ZUNGU
    [​IMG]
    MANGUNGU


    WABUNGE wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wanatarajiwa kuungana na timu ya soka ya Simba kwenye mechi yake ya marudio ya kombe la Shirikisho (CAF) dhidi ya Es Setif ya Algeria wiki ijayo nchini humo.

    Mwenyekiti wa Simba, Alhaj Ismail Rage ambaye pia ni Mbunge wa Tabora Mjini (CCM) alisema wabunge hao wenye mapenzi na timu hiyo wanakwenda huko kwa ajili ya kuipa sapoti timu hiyo katika mchezo huo muhimu.
    Aliwataja wabunge wengine
     
Loading...