Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kuwa m/kiti wa CHADEMA taifa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gurti, Mar 29, 2011.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    edited by Gurti
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Heee, hiyo mikakati inatishia uhai wa CHADEMA manake kusema ukweli tuhuma hizo za ukasikazini na udini zipo masikioni mwa watu. Nadhani kuna watu wanzisambaza kwa makusudi. Kwa kutumia hiyo mikakati naona kuna hatari ya Zitto kushinda, amejipanga. Hivi unakumbuka JK alipochukua form ya kuomba ridhaa ndani ya CCM ili achaguliwe kuwa mgombea wao mwaka 2005 pale Kibaha, aliulizwa je ukishindwa, akasema hapa hakuna kushindwa na kweli alishinda. Tusubiri tuone ya Zitto.
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanachadema wakikubaliana, hilo ni jambo dogo na linalowezekana. Awe na msimamo wa kukitetea chama tu, hoja zinajengeka, na anaweza kukubalika.
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    acheni uchonganishi...
     
  5. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unafahamu kutunga Uongo, endeleza Propaganda za kisiasa, ni haki yako pia kutoa maoni ila nikwambie kitu;

    Katika Chadema hakuna kupokezana kuongoza, bali mtu huchaguliwa kwa uwezo wake na kama Zitto ataonekana kuweza kuongoza atachaguliwa na wanachadema.

    Katika Chadema hakuna makundi ya sisi Vijana wale wazee, hao wote ni wamoja na lengo lao ni kuona Chama kinashamiri.

    Kwa sasa Viongozi wakuu wa Chadema ni Mbowe na Dr wa ukweli Slaa, sisi ndio tunaowasikiliza na si kelele nyingine za milango.

    Uzushi, Unafiki na Uchonganishi wako Vishindwe kabisa. wewe ni fungu la kukosa kwa hii mada yako lete nyingine.
     
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Zito anahaki ya kuwa mwenyekiti,cha msingi ni demokrasia ichukue mkondo wake.na pia achunguzwe nia yake ni ya dhati ya kuwakomboa wananchi ama ana nia nyngne
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Rafiki yako hakukueleza ukweli nilichosikia mimi ni kwamba Zitto anaandaliwa kuwa mufti wa waislamu Tanzania kutokana na kuwa na elimu ya kuridhisha, kwani huyu mufti wa sasa hivi akikaa kikao meza moja na maaskofu hawezi kuwa napointi ya kuongea kwa sababu ni darasa la saba, huo ndio mkakati uliopo kwa sasa kwani licha ya swala la umri wake kuwa mdogo, imethibitishwa kwamba hakuna umri maalum wa kuwa mufti, na kuhusu kitakuwaje awe mufti wakati zitto haswali sala tano, hoja hiyo ilipanguliwa kwamba kuna viongozi wengi tu wa Bakwata ambao ni wakristo na wengine ni masheikh lakini wanamiliki bar za kuuza pombe, na wengine wameoa wanawake wakristo lakini hawajafunga ndoa za kiislamu. nitaendelea kuwapa update hizi kwa kadili ninavyozipokea.
     
  8. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto Ameshaharibu yeye abaki tu kula hela za mafisadi amabzo zina malip yake. Zito hana tofauti na tambwe hiza kwa sasa!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nadhani ana uwezo pia....lakini kama alivyoambiwa JK na Mwalimu 1995 (japo hakupenda hata leo)....mimi naona bado kidogo...akue
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,399
    Likes Received: 9,104
    Trophy Points: 280
    Siku zitto akipewa uenyekiti wa Chadema, wa kwanza mie naihama CCM na nnahamia Chadema.

    Lakini, nnavyojuwa Chadema wanarithishana kutoka Baba Mkwe mpaka Mkaziamwana.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yasokuhusu katu hutuyaweza..........
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Umetumwa na CCM wewe.

    Eti zitto hatapata kura nyingi kwa wachagga? Sijui hapa unataka kusema nini.

    kwahiyo tuamini CDM ni chama cha wachagga, au Cha watu wa kaskazini?

    Mbona unataka kutugawa wewe? Pole, kwangu umengonga mwamba.

    Eti umeambiwa na rafiki! Sihitaji kuwa na Degree kujua hii umeitunga.
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zitto kabwe hana hoja ya msingi amebaki kuwa wakala wa mafisadi. Hizo hoja anazozisema za uchaga na ukristu hazina tija kama na yeye anaamini katika propaganda hizo ya ukabila na udini ni bora akakaa pembeni aiache chadema na wafuasi wake. Zitto ameshapoteza mvuto kwenye chama na katika jamii ya watanzania. Watu wamepoteza imani naye. Zitto ambaye ningeweza kumuunga mkono kwa asilimia mia kugombea nafasi hiyo nyeti katika chama ni zitto wa mwaka 2007 sio huyu zitto wa sasa aliyechakachuliwa akachakachulika. Suala la zitto kupigiwa chepuo kuwa mwenyekiti wa chadema ni mkakati unaopangwa na mafisadi na wabaya wa chadema ili kukimaliza chama kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.. Nina amini hata kama zitto akigombea na mbowe bila kutumika mbinu chafu zitto hatakuwa na ubavu wa kumshinda kamanda mbowe.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Re: Zitto kuwa mkiti wa chadema taifa?

    Rafiki yako hakukueleza ukweli nilichosikia mimi ni kwamba Zitto anaandaliwa kuwa mufti wa waislamu Tanzania kutokana na kuwa na elimu ya kuridhisha, kwani huyu mufti wa sasa hivi akikaa kikao meza moja na maaskofu hawezi kuwa napointi ya kuongea kwa sababu ni darasa la saba, huo ndio mkakati uliopo kwa sasa kwani licha ya swala la umri wake kuwa mdogo, imethibitishwa kwamba hakuna umri maalum wa kuwa mufti, na kuhusu kitakuwaje awe mufti wakati zitto haswali sala tano, hoja hiyo ilipanguliwa kwamba kuna viongozi wengi tu wa Bakwata ambao ni wakristo na wengine ni masheikh lakini wanamiliki bar za kuuza pombe, na wengine wameoa wanawake wakristo lakini hawajafunga ndoa za kiislamu. nitaendelea kuwapa update hizi kwa kadili ninavyozipokea. ​
     
  15. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM huwa wananipa raha sana, wanafikiri siasa za uzushi zinaweza kuwaokoa kutoka motoni. Kwa sasa watatumia mbinu zao za zamani zitashindwa, watakufa kama KANU. Tuendako CCM itapasuka vipande viwili au vitatu, JK atabakiwa na kipisi akisaidiwa na baadhi ya mafisadi, mafisadi wataondoka na kipisi chao, mandondocha ambao hawajui mtumbwi unapokwenda watabaki wanashangaa, CCM waadilifu wataachwa kwa sababu hawana uwezo wowote wa kukemea, wala kuzuia.

    Swala la nani atakuwa mwenyekiti wa CDM sio ishu, anaweza kuwa yeyote, katiba ndio muhimili mkuu wa chama chochote cha siasa. Katiba inaweza kumfanya fisadi akaacha ufisadi wake pale inapoweka wazi kuwa ukiharibu inakutoa na kukushitaki.

    Swala la chadema lazima liwe gumzo kwani ****** hana kitanda, anaiona segerea yeye na Rizone 2017.

    Chadema katu fisadi hata penya kwenda juu.
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo JF jina la JK linalindwa halitajwi siku hizi???
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh! diversion. JF beware of this post.
    :focus:
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usipokuwa makini kwa hizi siasa unaweza kuchanganyikiwa!,mimi yangu macho ila nachoamini chadema ina watu wengi makini si rahisi kununuliwa kirahisi hivyo,si nec ya akina khadija kopa.
     
  19. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umefanikiwa utunzi ila tumekugundua umetumwa wewe,CDM si NCCR, TLP au CUF hainunuliki na ZITTO anajiko kwa JK na kwa MAFISADI kuganga njaa na hana uwezo wa kuiongoza CDM sanasana anatumiwa na wanaotaka urais 2015 lakini atashindwa vibaya.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ukweli kwa sasa ni kuwa hata huko Kigoma, wameshasema kama ataendeleza undumilakuwili wake, hata Ubunge hapati.

    Unakuja kusema awe Mwenyekiti? Mtu ambaye ALIKIKIMBIA Chama chake Bungeni baada ya kushindwa hoja kwa kura?

    Sasa akiwa Mwenyekiti, bado ataendelea kukimbia?

    Hapo ndipo alipofanya Makosa makubwa sana ambayo milele yatam-cost.

    Alitakiwa kuwa na chama chake hata kama yeye HATAKI kwa sababu tu, alishindwa kuwaridhisha wanachama wa Chadema wasitoke bungeni siku Kikwete alihutubia.

    Ananikumbusha wimbo wa Chidumule wa MV Mapenzi Namba 2.
     
Loading...