Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZITTO Kumtetea CEO wa Mwananchi - Kuna Siri gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MJIMPYA, Aug 20, 2011.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Je ni kweli Zitto ana maanisha au kuna siri ktk hili? Kuna mtu aliwahi kuandika kuwa Mwananchi ni gazeti ambalo huwa linamwandika vizuri Zitto, je hii ni kurudisha fadhira?

    Na je kwanini hakutaja/kufuatilia sababa za huyu kunyimwa kibali? Kuna wa-Kenya wengi sana wanafanya kazi TZ kwa miaka mingi tu, kwa nini huyu mmoja tu Zitto ndo ajudge kuwa TZ haiwatendei haki?

    Nikuulize Zitto make najua utasoma hapa, una uhakika Kenya mTZ anaweza kuishi na kufanya kazi kwa uhuru na amani kama wao wanavyoishi TZ? Kwa taarifa yako hata wewe ukienda Kenya likakupata lolote hakuna mbunge anaweza kukusema bungeni kwao, hata magazeti ya udaku yanaweza yasiandike habari yako.

    Kuna waTZ wengi sana wametendwa mabaya huko Kenya, hakuna mtetezi na hata habari haziandikwi.

    Acheni mambo hayo.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi nilidhani kwa mtu ambaye analalamika nafasi za kazi za wazawa kuchukuliwa na wageni angeunga mkono huu mpango mahususi wa kumnyima kibali huyu mkenya ili nafasi hiyo sasa apewe mzawa. Zitto hapo haangalii maslahi jumla ya taifa bali maslahi yake binafsi ya kisiasa.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    crap!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hakuna ubaya wowote kama huyo CEO alifuata taratibu zote za kazi yaani kutokukandamiza wafanyakazi na kuheshimu utawala wa sheria wa Tanzania na kuheshimu sheria za uhamiaji sioni sababu ya kumnyima mda wa kuendelea kufanya kazi Tanzania
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nilipita...
     
  6. m

    mfngalo Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo la wabongo m2 akisema ki2 anamaslai binafsi
    Hya huyo mkurugenzi anyimwe kibali 2taona km ht mwanasport mnayoipenda wanamichezo km mtasoma
    By ze way Mwananchi wako juu na wanatoa taarifa za uhakika hakuna maslai ya Zitto hapo ye alikuwa anasema swagga za ukwel .
    P inakuja serikari wanabifu na gazet hlo eti wakidai inawafagilia cdm.
    Leo mnaanza Mwananchi,soon wazawa watafata km Tanzania daima,raia mwema,mwanahalisi ndo ucseme plus nipashe
    Sa2 hapo ndo mtajua Zitto alikuwa ana mean wat.
    Kip on blamin
     
  7. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Lobbyist!
     
  8. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Wakenya ndo wanaoongoza kwa uwekezaji nchini, sasa kampuni kama hii kunaubaya gani ikiajiri mkenya kama CEO halafu wengine wakawa wabongo???? Kwanza MCL imeongeza ajira, pili kodi mbalimbali zinapatikana kutokana na uwepo wao......Tatizo(kwa magamba) Wakenya hawataki kutumiwa na magamba ndo maana wamekataa kuongeza muda wa kibali chake....mbona kuna mawaiter kibao tu kwenye mahotel na wanavibali???

    Tujikumbushe wakati wa uchaguzi mwaka jana serikali nzima na idara ya habari maelezo waliikuwa wanaitishia kulifungia Mwananchi eti kwa uchochezi....Tyso mwaka huu alilalamika kwamba hakulala alikuwa anafikiri na akadai kuwa tena gazeti lenyewe ni la nchi za nje. Serikali ya magamba inaogopa ukweli na kufagilia propaganda basi
     
  9. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwenye red na blue unajichanganya mwenyewe! Unaonekana unalikubali gazeti kwa sababu CCM hawalikubali.
    Lazima tukubali kuna maslai ya kisiasa ndo maana jamaa anapiga kelele. Ingekuwa issue ya gazeti lile la Mbowe angefurahi sana maana huwa alimwandiki vizuri.
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Zitto yuko sahihi...huwa tunafanya kazi kwa kuangalia maslahi ya kisiasa bila kuangalia socio-economic implications.Yale yale ya Tido mhando ndiyo tunayopeleka sekta binafsi.Very shame!
     
  11. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ben nakubaliana nawe, siasa zetu bado hazikubaliani na mawazo tofauti, ukiwaza tofauti we msaliti. Hata nyie CDM kila mtu naona anataka Shibuda atimuliwe haraka kisa kawaza tofauti na fikra za wakuu wa chama. Nadhani Zitto kwa nje anaweza kuwa sahihi ila msukumo wake hasa ni maslahi yake kisiasa. Bila shaka serikali nao watakuwa wamemnyima kwa sababu za kisiasa.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa CDM hawawezi kukubaliana na wewe, mabaya huwa mabaya yakifanywa na CCM yakifanywa na CDM ni mazuri.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Kenya imefuta work permit requirement kwa raia wote wa EA, kwa hivo sisi watanzania tunaweza kuajiriwa au kufanya biashara Kenya bila vikwazo mradi ufuate taratibu husika. Hatua ya kumnyima kibali cha kazi huyu raia wa Kenya kinatia shaka commitment ya Tz kwa EA
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wange kuwa wanajali maslahi ya taifa vile viwanda vyote vingekuwa viko hai mpaka sasa na ile tipper pale kigamboni ingeendelea kusafisha mafuta kwa hiyo hapa anachofanya zitto ni kama mfanyakazi wa NIC..
     
  15. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapambe wa Mbowe!!!
     
  16. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwenye blue ngoja nikupe mfano (Japo sina uhakika kama ni kweli), nilikutana na mtaalam wa sheria m-Italiano, alisema EU wao wanaruhusiwa kufanya kazi nchi yoyote, lakini akasema hayo ni maandishi tu, akatoa mfano kuwa kwa culture ya wa-Jerumani si rahisi kwa yeye kufanya kazi Germany japo wao wakija Italy inawezekana. So tofautisha maandishi na uhalisia wa mambo.
    Pamoja na hayo wa-Kenya wako wengi sana TZ wakifanya kazi kuliko wa-TZ walioko kenya.
    Wingi wao pia unachangiwa pamoja na mengine mengi na makampuni yaliyoanzia kwao yakaingia TZ
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, nadhani unajichanganya umewezaje kuwajua chadema humu? Au kwako yeyote anayepinga ccm ni chadema!
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    shida ni kutowafagilia magamba! Mmesahau yaliyomkuta baregu? Walisema mkataba wake umekwisha wakati kuna kina magamba kibao ambao mikataba yao inarudiwa
     
  19. i

    iMind JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Zitto yuko sahihi, tunapaswa kushindana kwa haki
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    There must be a hidden interest Zitto benefits from Mwananchi.
     
Loading...