Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kugombea urais 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 3, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa (toka TBC1) kuwa leo Zitto katoa tamko rasmi kuwa ana mpango wa kugombea urais wa Tanzania mwaka 2015 na akawaomba wananchi wampe kura nyingi ili apate hadhi ya kuweza kugombea urais wa nchi hii.

    Kila la heri mkuu Zitto, walau una nia! Je, katiba itabadilishwa?

    LAKINI

     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Nipo naangalia Taarifa ya habari, nimemuona Zitto Kabwe akihutubia kwenye kampeni za kuomba ubunge huko jimboni kwake kigoma. Katika mkutano huo Kabwe anawaeleza wananchi kuwa mwaka 2015 hataenda tena jimboni hapo, lakini si kugombea ubunge tena bali ni URAISI. Hivi ni nini mantiki ya hii kauli kwa kiongozi mwandamizi wa chama.

    Je ni kauli ambayo inaleta taswira gani, Je inajenga au inabomoa?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Uzuri ni kwamba hata akigombea atashindwa vibaya sana. Na ukitokea muujiza akashinda, basi Watanzania tumekwisha. Kama mlidhani Mkapa alikuwa na jeuri na nyodo, you ain't seen nothing yet!! Zitto is Mkapa on steroids na mimi nitafanya juu chini ashindwe na kulegea ktk jitihada zake hizo.
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akihutubia katika mkutano wa kampeni wa kuomba kura kwa wananchi, Zitto aliwaomba wananchi hao wampe kura nyingi zitakazompa heshima ili mwaka 2015 aweze kugombea Urais. Zitto alisema 2015 atakaporudi jimboni hapo atakuwa akisaka kura za Urais.

    Kwa taarifa zaidi: Sikiliza Video Clip hii toka TBC:
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Zitto ana kila haki ya kufanya hivyo Kikatiba lakini nina mashaka sana na Busara aliyotumia kutangaza adhma hiyo kipindi hichi.
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muungwana clip haipo
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Chama gani au ni kile kilichosema kitatangaza baada ya mfungo?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Zitto hajui kuwa ktk siasa usiangalie mbele na kuruka kihunzi kilichopo mbele yako sasa. Badala ya kulenga ktk kushinda ubunge kwenye uchaguzi ujao yeye anaanza kutangaza nia za mwaka 2015.....to me that demonstrates poor judgment. Hafai kuwa raisi huyu kwa sababu nyingi tu.....
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Hizi habari za kweli jamani ?

    Kama za kweli, inamaana Slaa akishinda 2010, 2015 hatagombea? Au Zitto haamini kwamba Slaa anaweza kushinda 2010 ?
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitakuunga mkono ktk hili
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani umeme umekatika hapa kijijini kwetu, hapa natumia kibatali huku betri ya laptop yangu ikisaidia.

    Kuweni na subira.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Anatimiza haki yak ya kikatiba
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi threads za Zitto ziko ngapi? Mods hebu amkeni mziunganisha bana...
     
  14. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kwa maslahi ya nani?
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Aliingilia maslahi yako? Au alibeba ile dogox2 yako Mr NN? be open! ili na mimi nikuunge vidole:glasses-nerdy:
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ametanganza ni vema ametangaza mapema ili tupate muda wa kutosha kumpima... si vema kuwashtukiza watu katika suala nyeti kama hili. Lakini nilivyomsikia si kama ametoa tamko rasmi, maana alikuwa anawauliza watu waliohudhuria mkutano wake wa hadhara pale Kidahwe
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hizi nyingine sio papara!!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Hii style ya kupiga kampeni double double sijawahi kuiona.

    Sasa basically anawaambia watu wa jimbo lake kwamba "nyinyi ni stepping stones tu, macho yangu yanakodolea Ikulu"

    Hypothetically speaking, Slaa akishinda urais 2010, 2015 atamwachia Zitto agombee? Au itabidi Zitto afulie ?

    Au ndiyo Zitto anasema kijanja kwamba hana imani kwamba Slaa atashinda urais ?

    Bad timing, not a mature look at all.
     
  19. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu heshima mbele. Habari hizo si za kweli kwa sababu Zitto alishaeleza hadharani kuwa hawezi kugombea urais 2015 kwa sababu atakuwa hajafikia kiwango cha chini cha umri wa kugombea urais ambayo ni miaka 40. Mwaka 2007 ilielezwa kuwa alikuwa na umri wa miaka 30. Mwaka huu atakuwa na miaka 33, na mwaka 2015 atakuwa na miaka 38. Kwa umri huu hawezi kugombea urais mwaka 2015. Mwaka 2020 anaweza kugombea urais kama akitaka kwa kuwa atakuwa amefikisha miaka 43. Umri wa Zitto unaweza kuthibitishwa kwenye tovuti ya bunge la Tanzania
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyu zitto mie nashindwa kumuelewa, kila kwenye sakata ndani ya chama mpaka na yeye jina lake lihusike hata kwenye kesi ya rushwa ya mgombea mwengine!

    Labda atagombea kwa chama chengine na si chadema ndo maana haijalishi matokeo ya uchaguzi huu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...