Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kabwe vs mgomo wa walimu kipi muhimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BINARY NO, Jul 30, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Inashangaza kuona LEO mgomo wa walimu umeanza na kwa taarifa shughuri nyingi za kitaaluma zimekwama, watoto wameenda shule kucheza,wengine wamerudishwa, walimu waaoga wameenda mashuleni kupiga domo bila kuingia madarasani lakini Habari inayojadiliwa sana na kuhusu ZITTO
     
Loading...