Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe on Mlimani TV now!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Dec 12, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zitto yuko Live Mlimani TV now, huenda ameanza tangu zaa mbili unusu, hadi sasa amekuwa akizungumzia swala la posho za wabunge na kusema lazima wabunge wawe wa kwanza kupinga sitting allowances then wafanyakazi wa serikali wafuate
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa anazungumzia posho mpya za wabunge na kusema zinatakiwa kulipwa baada ya rais kutoa masharti ya kazi kwa wabunge na kwa sasa hakuna masharti mapya hivyo malipo yaliyoelezwa na spika kuwa yametolewa sasa ni batili na Dr Kashililah yuko right, rais hajasaini masharti mapya ya kazi za wabunge
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asema spika amekubali kulipa posho hizo kwa shinikizo la wabunge kutishia kumuondoa na hivyo kukiuka taratibu
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anasema spika anaogopa kung'olewa ndio maana kakubali kuvunja taratibu na kuwalipa wabunge posho mpya bila rais kuidhinisha, anasema yeye na wenzake wachache wako tayari kumsaidia spika asing'olewe na wabunge njaa wanaoshinikiza posho kuongezwa
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    awashutumu pia wajumbe wa kamati ya uongozi wa bunge (makamishna) katika kuongeza posho hizo kwa kukubali pressure za wabunge kwenye nyongeza hiyo, huyu mtangazaji hajamuuliza swali kuhusu ugonjwa wake nadhani kama amepona kabisa au badobado
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    mizengwe pindra alilia ndo akahurumiwa, zito atamsaidiaje bi kiroboto dhidi ya wabunge wapiga dili wa ccm?
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    amezungumzia pia swala la mfumuko wa bei na namna serikali inavyoweza kusaidia swala hilo
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kipindi kimekwisha inaonekana leo kulikuwa na matatizo ya simu maana hawakupokea simu za watazamaji kama kawaida
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah...hii nchi kuna wakati hata maneno ya kusema yanaisha...!
     
Loading...