Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kabwe on channel ten: Mada: Je ni kweli uchumi wa tanzania unadidimia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaka Mchaka, Jan 22, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Anazungumzia kuporomoka kwa uchumi tanzania!
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Okey..!
     
  3. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ila kabwe anaakili sema tu,anapojichanganya kwny siasa uchwa na kujilimbikizia mali ndiyo anaharibu.kuhusu katani ninamuunga mkona sn
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dah anachambua issue ya posho mpaka nataka kulia kwa jinsi tunavyoibiwa
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanafunzi wa Third Universal Theoty.
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa yuko makini sana namkubali 100%
     
  7. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mchaka mchakani, nini kilichokufanya kukimbilia kuanzisha thread halafu huna cha ziada.

    Watu kama ninyi mnaboa sana. Nikikuuliza Zitto kaongea na kaongelea nini sijui kama unaweza kutueleza vizuri.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaha yupo vizuri upstairs,ila undumila kuwili wake ndio unamuua taratibu!ajirekebishe
     
  9. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zito anaweza kulaumiwa, lakini mazingira ya bongo ya sasa ukijifanya mzalendo sana utaumbuka! Kuna waziri mmoja wa serikali ya Nyerere yuko choka hadi inatia hasira. Anatembelea ndala na sometimes anaingia hotelini na kunywa chai na harf-cake moja.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani huyo waziri alikua halipwi haki kwa maana ya mshahara mkuu?
     
  11. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    waziri gani? lete jina tukuchambulie matokeo ya hali aliyonayo......
     
  12. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kijana kaiva jamani.tungepata angalau vijana kma hawa ndani ya serikali wakasimamia wanachokiamini na kukishawishi kwa nguvu xote hakika tungefika mbali.
     
Loading...