Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe: Njama za kuivuruga CHADEMA kamwe hazitafanikiwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 20, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hatimaye Zitto Zuberi Kabwe amenena.Amesema kuna mbinu nyingi zinafanywa na maadui wa chadema kumgombanisha na mwenyekiti wake Freeman Mbowe.Katika hilo ametupia lawama baadhi ya vyombo vya habari vinavyomilikiwa na maadui wa Chadema vinavyojaribu kuandika uongo kwamba anampiga vita mwenyekiti wake.Zitto amesema kwa mdomo wake kwamba mbinu za maadui hao kamwe hazitafanikiwa na kufanikiwa kwao ni kama mbingu na Ardhi.Amesema maadui hao wamekosa pa kushika baada ya kuona chadema iko kileleni kuingia ikulu.
    Zitto Kabwe amewaambia maelfu kwa maelfu ya wananchi wa Iringa kwamba aliyemkuza kisiasa na kufika hapo alipo ni Freeman Mbowe....Amedai Mbowe alianza kumkuza,kumjenga na kumsaidia tangu akiwa chuo kikuu cha Dar es salaam.Amesema sasa ni nani mwenye ubavu wa kumgombanisha na mlezi wake?
    Amewataka maadui wake kisiasa kutafuta mbinu nyingine kwani hiyo imeshindwa na kuzikwa.......

    Nawasilisha!!
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hebu mpatie ujumbe huu ndg. Mohamed Shoss.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,742
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kauli ya Zitto ni nzito !!---- sasa wenye wivu mtasikia wanaanza kujikuna bila kuwashwa - ha ha ha

    haya sasa ni maandalizi ya kuingia ikulu --- huku ndiyo kusafisha upepo tuone wachokonozi watakuja na jingine lipi tena?

    Hongera CHADEMA - HONGERA ZITTO ZUBERI KABWE.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Umfikie pia Waberoya.
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana zito, sasa rwende mbele
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Looser!

    Si ndio nyie mlikesha usiku na mchana kusema Zito aondoke CDM! vipi sasa it all turning to waberoya sasa, for what??

    After all is this not politics?

    Umenifanya nicheke sana!
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hv vyombo vya habari sometimes vinatumislead sana.
     
  8. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its goods to know th truth from Zito, maana 2mechoka kila siku eti Zito msaliti wa Chadema zito.. Zito enough is enough, it is time for politics to be constructive na 2achane na Majungu yasiyo na maana let work 4 th betterment of our nation!
     
  9. C

    Chogo matata Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chadema ni kama mvua hakuna anaeweza kuizuia bravooo zitto
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari leo na jambo leo inatakiwa wapelekewe hii habari + m.shossi
     
  11. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    zimwi likujualo, halikuli likakumaliza...
     
  12. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bravo Zitto...bravo CHADEMA..........
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    pia MS
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    nimekuqoute ili nijibu swali kwenye status yako
    NAPE = NEPI? jibu ni=offcourse yes:
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Ofcourse I'm the loser but you won nothing, eti umecheka kicheko cha kinafiki tupu.
     
  16. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimekutachi.

    hahaha!!
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Haya sasa mwenyewe kasema ukweli juu ya uongo uliokuwa umeenezwa,wenye wivu na wajinyonge
     
  18. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema kuna wazee pia.

    tena wasomi.

    'mtoto wao' mdogo kama zito hawezi kuwasumbua wakamkata mkono.

    mlie tu.
     
  19. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...i should agree, kwamba zitto au yeyote aliyemshauri ni mtu smart. ameweza kuona mapema upepo unaelekea wapi. kama yuko sincere na maneno yake he will turn out to be very instrumental in the march towards 2015.

    ...but one should be very careful with this development.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Haswa kimemtachi injinia mkuu wa majungu ya Zitto.
     
Loading...