Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe ndani ya Karatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Sep 29, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Naibu katibu mkuu wa CHADEMA TAIFA na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Mh:Zitto Zuberi Kabwe (CHADEMA)muda huu ameshaingia Wilaya ya Karatu tayari kwa Mikutano yake mbalimbali maeneo ya vivijini na Kesho atafanya Mkutano Mkubwa KARATU mjini.

    Mikutano ya Leo anaifanya kata ya ENDAMARARIEK ambapo atakuwa na mikutano miwili ya kujenga na kuimarisha chama. Huu ni mwendelezo wake wa mikutano mbalimbali ndani ya nchi baada ya kufanya mikutano siku nne mfululizo ndani ya Kigoma,Jana alikuwa mwanza akalala Dar es salaam na Asubuhi ya leo amesafiri kuelekea KARATU kwa lengo la kujenga na kuimarisha chama.

    WANAKARATU WOTE MNAOMBWA KUHUDHURIA KWA WINGI MKUTANO MKUBWA SIKU YA KESHO UTAKAO FANYIKA KARATU MJINI
    CHADEMA NI CHAMA CHA KITAIFA
    PEOPLE'S POWER

     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duu rais zitto ni noma kaamua kumfuata slaa mpaka kwao.kweli kamanda yuko kazini sasa hio ni M4C au leka dutigite?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wana Karatu kama ataanza kuropoka mambo ya URAIS fukuzilieni mbali huyo msaliti.
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Lets support zzk.
    Leo kaamua kwenda kwa mpinzani wake kichama!
     
  5. G

    Gene Senior Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si aanzishe chama chake.....mbona support hana
     
  6. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiropoka uraisi hapo karatu............ PLEASE NAOMBA KICHAPO CHA UHAKIKA; WAIRAQ NAWAAMINIA, HUYU MTU ANATAFUTA MANENO M4C INARATIBA YAKE KARATU ANATAFUTA NINI? ..............ATAJIFANYA ANAFAFANUA KAULI YAKE NAKUANZA KUMSIFIA SLAA....
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Molemo naona ushatokwa povu,
    Punguza presha maana rais ajae zitto kawadhamiria kwelikweli dah!mpaka karatu,
    Kweli zitto ni namba ingine.
    Zuieni basi asifanye mkutano kama mna uwezo!
    Maana si ndio kazi yenu.
    Tunajua mnajificha m4c kwakuwa hamna uwezo wakusimama nae jukwaa moja.
    Mtaipata nawaambia,kibarua chako kiko hatarini kuwadi wa uzandiki!
    Kama nia ameshatangaza atangaze mala ngapi?
    Pigeni simu wamfukuze kama mnaweza.
    Hahahaaa!pole mbeba mabegi !
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lets us waiting..................!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We mwehu nini,tushakwambia m4c maana yake ni movement for chaggaz ,sasa zitto na m4c wapi na wapi?
    Kati ya hiyo m4c yenu mnayoiabudu na zitto nani kamkuta mwenzie kwenye harakati?
    M4c ni mradi wa wachagga kuwaibia watanzania na ndio maama lema alikimbia na hela za m4c.
    Poor you!
    Muache rais wa nchi ajae afanye kazi!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mnafiki mkubwa huyo kazi kila kukicha kuropoka Urais ili CDM wapoteze lengo.Inabidi kila anakoenda ni lazima Kitengo cha intelejensia CDM kipeleke watu kumfuatilia.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    Hamna makundi humu kama nyie wanauamsho.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaa!molemo kuna siku hamjamfatilia?
    Eti intelijensia?mna inteligensia ?
    Hahahaa!wadanganyeni hao hao!
    Mshumbusi au?
    Nenda hata wewe mbona wewe ni mnafiki sana na kuwadi wa uzandiki si uwahi uende.
    Sasa bado subili picha jioni utakimbia wewe.
     
  13. D

    Dr.Who Senior Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi Cheo cha uraisi chadema ni haki ya kudumu ya Mchungaji Slaa pekee au ni haki ya kila mwanachadema ??
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Good ZZK. Naamini si issue ya urais imekupeleka Karatu!!! Ni kuimarisha Chama na kuwaonesha pro SSM kuwa CDM SI chama cha ukanda, udini, uchagga!!! Hata wa magharibi wanakaribishwa kwa kishindo kaskazini. Tu wamoja. Haya mambo ya mgawo wa watanzania kimakundi tumeyapata SSM kwa kuwa hata wao wamegawanyika kikambi!! Udhaifu wao wanataka kuusambaza nchi nzima. Hatutaki. Lazima SSM iondoke ili tuunde nchi upya na Azimio la Arusha lirudi ili tufute Azimio la Zanzibar.
     
  15. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona hakuna upinzani baina ya DR. na zitto? sisi tunachokitaka yy zitto ajenge chama, na tusiwape ccm mwanya wa kupumulia
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole pole najua amekugusa kunako mapenzi yako yalipo...Lakini ndio ukweli
     
  17. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Naungana na zzk katika idea ya kujenga chama vijijini, LAKINI karatu chama tayari kimejengwa siku nyingi(labda kama amekwenda kubomoa)
    Namshauri zzk hayo mafuta ya kuendea karatu angetumia kujenga chama kule dodoma vijini na muleba.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Debora una maneno!!!
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua zzk anatisha soma comment za pro slaa.
     
  20. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanaweweseka zitto rais 2015 mtake msitake
     
Loading...