Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe kuzindua kampeni za CHADEMA Mwanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 9, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kwenye kinyang'anyiro cha udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza.Ni keshokutwa siku ya Jumapili.

    Karibuni.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ushindi ni wa CDM
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    komaeni maana mil 60 zilizoandaliwa tunaomba zipotee bure na pia namtabiria aliyezitoa kufilisika baada ya ubunge wake.Kaingia kichwa kichwa na huenda kwa sababu shule ili DONT
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zitto kuzindua kampeni za udiwani ni kujishushia heshima yake
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tunawaombea heri wakuu,mfanikiwe sana na tunyakue hicho kiti..Mungu awe nanyi.
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ngome ya CDM ushindi ni lazima!
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kila la hekri eneo hilo lipate diwani wa chadema.
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Viongozi makini na wenye busara siku zote hujishusha, na jamii yenyewe ndiyo huwanyanyua juu. Hiyo ndio tofauti kubwa iliyopo kati ya viongozi wetu na wenu.

    Kanyaga twende kamanda zitto, ccm wameshajaa mchecheto kwakuwa wanaujua moto wako.
     
  9. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is what I wanted.....wewe unayesema anajishusha acha iwe hivo, sisi tunataka ushindi na tumeshauri kata nyingine kama Vijibweni (Dar), Msambani (Tanga), Chang'ombe (Dodoma), Kiwira (Rungwe), Msambani (Tanga), Lizibuni (Songea), Kiwanga (Bagamoyo), na Ligangambili (Bariadi) waende watu wazito...usije shangaa kusikia Lema, Mdee, Mnyika, Mbassa, Msigwa, Heche, na wengine wengi wako maeneo hayo...

    Kirumba ni yetu sisi CHADEMA, Zitto atasaidiwa na Wenjeh na Highness,,,upo hapo,,yaani ni full majeshi,,,
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kinana kazindua kampeni za CCM kata ya VIJIBWENI kabla ya wakati...Je heshima yake imepanda au imeshuka?
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    go chdm go!
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ng'wana Sweke mimi sina wasiwasi kabisa na ushindi wa CDM hapo Kirumba naijua Kirumba nawajua watu wake nimekulia hapo, nawatakia ushindi mnono.
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    niko pamoja nawe mkuu, hivi kweli ndani ya cdm hakuna viongozi wengine wa kusimamia kampeni za udiwani mpaka aende kiongozi mkubwa kama zitto? Siamini hasa kwa chama makini kama cdm.
     
  14. J

    Jeje Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udiwani ni uwakilishi wa Wananchi,sasa iweje useme Zito Kajishusha!!Mbona Mkapa Anakwenda Arumeru,Na Igunga alikwenda,Kwa nini hukusema Kajishusha,Changia mada Kwakufikiria Bwana usilete mawazo yako finyu hapa,nyie ndo Makada wa CCM msio fikiria!!

    Majembe yetu jitaidini kata ya Kirumba ni yetu!!CDM Hatuachi Kitu!!
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hivi mtu anayewekeza milion sitini simply kwa ajili ya udiwani tu atazi recover vipi?? na ana interest gani na huo udiwani? na anahakikishaje atashinda maana kura ni some sort og gambling??
     
  16. S

    Stany JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Go cdm go.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyo atakuwa mwizi tu, na anauhakika zitarudi akishinda hata wananchi wakila mapanki ilimradi pesa yake inarudi. Na ndiyo aina ya viongozi wetu wengi walivyo kwa sasa!! Wako radhi kupiga magoti ili uwape kura lakini wakishapata kura, watakutimulia vumbi, watakumwagia tope na kukuita jina lolote baya!!
     
  18. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tutachagua mtu siyo chama, go go goooo jacky masamaki.
     
Loading...