Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe kuwa waziri baada ya uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyauba, Mar 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna tetesi kuwa huenda Mh Zito Kabwe akapewa nafasi ya uwaziri katika baraza lijalo la mawaziri kutokana na kumvutia sana Muungwana (JK) katika utendaji na upeo makini wa masuala ya kitaifa na kimataifa..

    Mwenye nyeti zaidi ya hili atujuzee hapa jamvini...JF kila taarifa natumai inapatikana.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama inatokea akenda CCM , kisha kwa bahati akashinda Ubunge na Rais akaonelea ampe Uwaziri anaweza kumpa.

    Ingawa mimi si shabiki wa Zitto, ila naamini ana uwezo kuongoza kama Waziri kuliko Masha, Ngeleja, Malima, Simba, Pinda na hata Kikwete mwenyewe ambae ni mkuu wa cabinet.
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    -Nadhani Zitto ana uwezo wa kuongoza wizara.Hata hivyo sijui kwa nini Muungwana asingempa uwaziri ,tufike mahala tuaache conservatism,Zitto kuwa opposition haimnyimi nafasi ya Uwaziri.JK amteua tu hata kama yuko ndani ya Chadema...

    Nasema sio Zitto tu,Dr.Slaa angefaa sana nafasi ya uwaziri mkuu au TAMISEMI.

    Pia Mnyika ana uwezo mkubwa kuliko mawaziri wetu wa sasa bila kumsahau Hamad Rashid wa CUF
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Navyojua mimi kazi ya waziri ni kumsaidia Rais na serikali iliyoko madarakani kwa ujumla kutekeleza ilani ya uchaguzi ya chama kilichoko madarakani- sasa Zito atakapoteuliwa kuwa Waziri je atakuwa anakeleleza ilani ya chama kipi ? CHADEMA au CCM ?
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Atakuwa anamsaidia Raisi zaidi kwani Ilani yao walishagundua haitekelezeki na ni kiini macho kurubuni kura tuu.
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa serikali ya mseto, umoja wa kitaifa, maridhiano au nini?

    Katiba ya wamarekani kwenye hili ipo vipi? Maana siasa ya hivyo ndo tunaweza kuiga. That is a good move but can we handle it?
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama kweli wakimpa huo uwaziri itakuwa ni kwa lengo la kumfunga mdomo.,kitu ambacho si kizuri sana kwani Zito ametokea kuwa mpambanaji na mkosoaji wakubwa wa serikali.
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tetesi tu kama tetesi nyingine....

    JF tuache haya mambo watu wanatoka na mada za ubishani kijiweni halafu anaamua kuileta humu bila hata kuwa na source ya maana. Hiyo tetesi inatoka wapi?

    Tusitumie mwanya wa tetesi kuweka mijadala ambayo ni ya kufikirika tu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...