Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe kuunguruma tena jijini Mwanza

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Mar 28, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni jumamosi wiki hii kwenye kufunga kampeni za udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza.
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mh!!!sitamani hata kumsikia kwa kujiona kwake anajua kila kitu!!!Hovyo!!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Naombea kwa mizimu yote kuwa atazungumzia kushinda Kirumba na haja ya kuikataa CCM katika sehemu zote zinazopiga kura Jumapili. Hatozungumzia mambo ya Urais hapo tayari ameshajibu swali lililokuwa hewani kwa muda mrefu sasa mambo ni kushinda uchaguzi. I really really hope so.
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa hamu tunakusubiria future president
     
  5. Y

    Yaptz Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafungaji wazuri wa magori kwenye mpira wa miguu ni watu wenye uwezo mkubwa wa kufanya maamuzi ni wakati gani wa kupiga mpira na kupata gori, au kutoa pasi kwa mwingine au kurudisha nyuma kuanza mashambulizi upya au kutoa nje/kona kuepusha hatari gorini kwako na hata mara nyingine kujeza rafu pia kuepusha hatari
     
  6. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mambo mengine yote yakae kando,kata ya Kirumba ni muhimu sana kurudisha mikononi mwetu Chadema...karibu Mwanza Zitto...
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anaimarisha CV tu, baada ya muda atakua CCM au hata mwalimu ngazi za juu.Siasa inaanza kuexpire kwake.Political depresion is acceptable in all democratic processes.Its hs tm now
     
  8. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,302
    Likes Received: 4,207
    Trophy Points: 280
    Nimetokea tu kumchukia ghafla huyu jamaa kutokana na kujikweza kwake
     
  9. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi kamanda zitto,jana tumeona vitu vyako kiwira.leo songea wanapata vtu vyako
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Unapenda kuudhi watu kweli kweli ! wewe nawe.......!

    CCM wataipata fresh......! Nipo Mwanza inabidi tuwapange vyema vijana.CCM wanapanga njama kutumia green guard kuziba ombwe lililojitokeza la hoja majukwaani.wanataka kutumia vitisho.Watakoma kuweka mgombea udiwani safari hii

    Chuki hazisaidii.......Toa elimu ya uraia popote ulipo.Tafuta muongozo wa kiroho kutoka kwa viongozi wako wa kiroho,fuata ushauri wa wataalamu wa saikolojia ikiwezekana.Chuki zina athari sana kwa afya ya mwanadamu

    Freeland,Just be free,be good.Truth will set you Free(the essence and legacy of your name)
     
  11. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu: Prezdaaaaa Prezdaaaaa Prezdaaaaaaaaaaaa
     
  12. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itakuwa uwanja gani wakuu.tunahamu ya kumsikiliza kamanda wa ukweli.keshasema hoja ya uraisi ni ndoto yake.kama ambavyo mtu yeyote ana ndoto ya kuwa mtu fulani ndani ya jamii.mm nina ndoto ya kuwa governor wa bot, ww sijui una ndoto gan? so kwa mtazamo huu tumuachen na tumtakie kila heri
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwaga sera kaka nakukubari
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    dunia hii bana.....hakuna demokrasia ya kweli kabisa, huru na safi kama emotion! watu wako tayari kupigana vikumbo mwanza kumuona 'future presdent'..wengine wako tayari kuumia ili wasalimiane naye tu!

    whoever says politics is not a game was wrong!! it is a game...
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu Mimi mjadala wa Zitto nilishaachana nao hauna tija kwangu wala kwa Taifa.....but/lakini think loud hivi Zitto humu kwenye mitandao kushabikiwa na Pro CCM huoni kwamba ni jambo linalombomowa kuliko kumjenga? hivi kuna mwana CCM kweli anayempenda mtu yeyote wa Opposition? hizi ni changamoto ambazo Zitto anapaswa kushughulika nazo.

    Waangalie kwa makini Members wote humu wanaoiponda Chadema likifika swala la Urais wanamshabikia Zitto, hapa kwa maoni yangu anayebomolewa ni Zitto kuonekana he is not threat kwa CCM, bali CCM wanamuogopa kupita kiasi Dr Slaa kiasi kwamba ni faraja kwao kusikia mtu mwingine akitangaza nia. sijaibuwa mjadala kuleta malumbano bali hii ni Alert kwamba msicheke na kuintatain maadui.
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Matola taja pro-ccm watatu tu humu wanaomshabikia Zito yatosha!!
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe ulimwelewa Zitto, sio watu wengine humu walimnukuu vibaya ZK
     
  18. kajwa

    kajwa Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mtu mwacheni kama halivyo, sera zake nazikubali sana,namtakia kila laheli jiji MWANZA.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    Kaka kama ungebahatika kuwaona JOTI na Masanja Mkandamizaji wanavyopokewa huko mwanza basi si jambo la kushangaza kwa Mwanasiasa Maarufu kama Zitto kuvuta watu wa kumlaki, hili ni jambo la kawaida sana kwa kila mtu maarufu kwenye sekta yake.
    Ngoja nikutafutie video ya Mr Nice uone alivyopokewa Kigari utadhani ni Rais wa nchi fulani ameingia, au Kakobe ndani ya Lusaka na Lubumbashi.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,647
    Trophy Points: 280
    1. Jackon Michael
    2. Rejao
    3. Ribosone (FF)
    4. Ritz
    5. Thatha

    [​IMG] JacksonMichael

    Today 13:47
    #4 [​IMG]
    [​IMG] Senior Member Array


    Join Date : 22nd March 2012
    Posts : 105
    Rep Power : 322
    Likes Received22Likes Given2


    [​IMG] HALI TETE ARUMERU: wafuasi wa CDM wafanya fujo mikutano ya CCM, Polisi yawashughulikia!

    [​IMG]
    Haya hapa chini ni maneno ya Jackson Michael shabiki wa Zitto ambaye anaichukia CHADEMA hivi!!
    Kamanda wa ukweli wa FFU (USO MBUZI) akitazama mfuasi wa CDM Kalisti Lazaro akiingia kwenye gari la polisi baada ya kuvamia mkutano wa CCM eneo la Ngaresero."

    Ndio maana hapa chini nimesema hivi:
    kabla ya kunipinga au kukubaliana na hoja zangu pitia kwanza mabandiko yao Agaist Chadema, halafu angalia wanavyogeuka vinyonga linapokuja swala la Zitto Kabwe.
    Nayaongea haya kwa nia njema kabisa maana sijaumbwa na unafki na nitasimamia kweli na kile ninachokiamini siku zote.
     
Loading...