Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe kuukosa Urais wa Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by 2015, Oct 11, 2011.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF
    Huyu kamanda wetu amekuwa na tamaa sana za kuwa rais hata kabla ya umri kiasi cha yeye kutengeza makundi ndani ya chama. Watu km hawa wanaoacha kutulia na wenzao na kuwaza madaraka tena makubwa mara nyingi hawaupati. Amwangalie Lowasa toka aanze kuutafuta hadi leo bado na kuna uwezekano akaukosa maisha yake yote. Zitto tamaa zake zitamponza. Mm alinikera siku moja kwenye mikutano yake jimboni mwake anasema "Nawaombeni kura kwa mara ya mwisho nikirudi tena 2015 nitawaomba za urais"
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbukumbu zangu zinaonyesha aliyekosa urais ni Padre Slaa
     
  3. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikwambia anautaka?? Toa umbea wako hapa
     
  4. 2

    2015 Senior Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma vzr ww thread.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Si bure umetumwa wewe,au ndio maandalizi ya uchaguzi wa mwenyekiti ndani ya CDM
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kukosa urais au kukosa kugombea uraisi? Anayepiga kura ni nani?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Zitto kagombea lini urais?
     
  8. g

    gkidin Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unahamsha mada zisizokuwa na msingi?
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nilisikia kwa masikio yangu akihutubia jimboni kwake
    sikumbuki ilikuwa ni kupitia TBC1 au tv ipi
     
  10. 2

    2015 Senior Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali kaka unisaidie watu hawafuatilii halafu wanaandika andika utumbo tu humu
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Zitto Kabwe alishawahi kusema kuwa ana mpango wa kugombea urais 2015 kupitia CDM. Ilikuwa ni taarifa ya habari kupitia TBC1. Sasa sijajua kama nia yake bado ipo pale pale au ameghairi.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwambieni Masaburi JIJI linamshinda!!
    [​IMG]
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa unahamsha = unaanzisha? Msingi wa mada hapa JF ni upi naomba kueleweshwa.
     
  15. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika yeye na mwenzie mmoja huko CCM wanamawazo finyu sana,laiti kama wangejua wasingepoteza muda wake kwa upuuzi huo wangejijenga kuheshimika kisha hao wanao muheshimu ndio muda ukifika watamwambia kuhusu wao kugombea.Anyaway waache wajifulaishe na kutoa mwamko wa vijana wengine wanaokuja kwenye jukwaa la kisiasa kujiifunza njia za kupitia kutokuludia makosa ya vijana hao Zitto na January Makamba.

    Sometimes ni tatizo la malezi na ulimbukeni baada ya kupata kukubalika na kuhisi unajua kuliko watangulizi wako,japo uwa ni katabia ka ujana [kuw radical] , lakini kwa kijana mwenye matamanio ya kuja kuwa kiongozi mkubwa yataka busara ili kuepuka egoism na ulevi wa madaraka, ambao tayari kwa kijana mwenye vision hawezi kupumbazwa na upofu huo hivyo ucheza turufu yake kwa kujishusha na kuepeuka kuonyesha kuwa anasukumwa na dhamila ya kuomba mamlaka ya urais kwa kuwa wanaomzunguka kama wananchi wanamuona anafaa hivyo kutumia sauti ya umma kuamsha maono ya uhitaji wa kuwa Rais na sio sifa ya kuwa kwa kuwa umefanikiwa kwenye machache basi unaweza kuwa Rais.

    Waacheni wajifurahishe kwa upande wa pili wao ni wasindikizaji na Watanzania ndio wanajua Rais wao nani,na si wao wanaotwambia kuwa watakuwa Marais wetu.Sometimes kuelimika sio kustaarabika.
     
  16. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeumia?
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe Kima tena Mdogo, unafanana na yule jamaa aliyejiita Mbwa na kupigwa ban kutokana na utovu wa nidhamu. Huo sio umbea ni kweli Zitto alisema atagombea urais 2015 kupitia CDM, sasa umbea uko wapi hapo!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapana umeumizwaaaa!!!!
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Basi we ni mbumbumbu yaani hauna kumbukumbu...aliyekosa urais mara nyingi ni Lyatonga na Lipumba wake.
    Slaa alishinda mkachakachua!
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani Katiba ya Tanzania inasema nini kuhusu sifa za mtu kugombea urais Tanzania?
    Nahisi hata wewe kama:
    1. Mtanzania
    2. Umetimiza umri (uliowekwa)
    3. Hujawahi kufungwa jela kwa kosa la jinai (sio kuwekwa rumande)
    4. Mwanachama wa chama chochote cha siasa kilichosajiliwa
    .....
    .....
    unaweza kugombea.
    ...
     
Loading...