Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kabwe Kukipiga Bukombe kwa siku tatu mfululizo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 12, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa muda si mrefu kuwa baada ya Dr.SLAA kumaliza kampeni kigoma kijana machachari mbunge mtarajiwa Zitto Kabwe leo anaingia jimbo la Bukombe kuongeza nguvu kwa mbunge mtarajiwa Prof. Kahigi wa bukombe.Inasemekana Jimbo hilo ni lulu kwa chadema kwani WAANCHI wako tayari kwa mabadiliko na mbinu zote za CCM kupata ushawishi zimegonga mwamba kuanzia kwa m/kti taifa hadi m/kti wa kitongoji wa CCM.
    Wana-bukombe ndiyo waliomzomea JK na kumkatisha tamaa kuwa HAWADANGANYIKI.
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ni vema zitto akasaidiaa katika kuongeza uwakilishi wa chadema bungeni..wanabukombe hiyoo ni nafasi yenu muhimu kufanyaa mabadilikoo.
     
  3. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana ZITTO,,,

    Kafute nyayo za Makamba, nasikia alikwenda huko kubembeleza.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana kijana Zitto,endeleza kampeni!hakuna kulala!
     
  5. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Zitto aigwe na wanachadema wengine.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    zitto ur a hero,chadema is a hero,the only mkombozi wa tanzania aliyebaki ni chadema

    jf tafakari chukua hatua

    usifanye makosa october 31
     
  7. g

    guta Senior Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good, Ittakuwa vizuri pia kama akitembelea majimbo ya kishapu na shy mjini watu wanahitaji kuelimishwa vizuri huko. angalau kwa siku moja moja. waarabu huko wanataka waingie bungeni ili wakajipimie maeneo ya alimasi!! watu bado hawalijui hilo.
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani balaa tena hapo kishapu wa mali lukuki watu wanalala sasa, waarabu ndo wenye nazo. Jamani huo wote ni ujambazi wa ccm
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    KWa hili Mkuu Zitto nakupaheshima ya Juu, mimi siku zote nina Amini kauli ya Zitto ina mchango mkubwa sana katika mabadiliko ya hii nchi,
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkichagua hovyo,msijesema hovyo watakapo watenda hovyo,tunakaribia kufika safari yetu,
    go zitto,msaidie mwl wako kahigi mwana mapinduzi wa kweli
     
  11. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KIla la kheri CHADEMA
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa sasa hivi kuwa kule Bukombe ZITTO anaendelea na kikao na kwamba watu wamefunga maduka kwenda kumsikiliza.Nyomi si ya kawaida watu wako tayari kwa mabadiliko.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ccm anzeni maandalizi ya kukabidhi dola.
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Zitto ana mchango mkubwa sana nakumbuka harakati za uchaguzi wa ndani CCM alikuwa akihaha kuwashawishi wanaCCM kuhamia CHADEMA pia nakumbuka aliwahi kukwaruzana na wakubwa zake ndani ya chama kuhusiana na suala la Kafulilah Dr W Slaa alipokwenda Kigoma bila shaka alijionea mwenye kosa walilofanya.

    Zitto kaza buti siasa za Tanzania zinahitaji watu madhubuti na hekima.
     
Loading...