Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe, Halima Mdee na wasanii kibao ndani ya nyimbo ya Sajuki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, May 4, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Waheshimiwa wabunge wametoa track inayoenda kwa jina la "nimepoteza mboni yangu" kwa ajili ya kuhamasisha kumchangia pesa za matibabu msanii sajuki tune clouds usikilize sauti ya Halima Mdee.

    Unaweza kuchangia kwa kutuma pesa kwenye account number 050000003047 AKIBA BANK jina la mwenye account ni Wastara Juma jina mke wa Sajuki au tuma pesa kupitia MPESA number 0762189592.

    Wimbo huu ni maalum kwa ndugu yetu msanii Sajuki ambae anahitaji mchango wako wako wa hali na mali kuokoa maisha yake.Kabla sikupenda kuweka picha yake hapa katika hali aliyonayo sasa ila imebidi ili upate picha kamili.Sajuki anasumbuliwa na uvimbe tumboni na mwezi huu anahitajika kusafiri kwenda nchini India kwa matibabu.Wimbo tuliokuwa tunaurekodi unatoka katika filamu aliyowahi kuifanya na mkwewe ya MBONI YANGU.Na wimbo huu upo ndani ya filamu hiyo aliuimba Wastara.Wimbo huu tumeurekodi kuhamasishana kuchangia na utaanza kusikika kesho hapa clouds fm na video ya tukio zima la kurekodi itaonekana clouds tv.Na kesho tutahakikisha tunakusanya angalau Tsh ml 12,000,000 hapa clouds fm.Nakuomba sana mtanzania mwenzangu tushirikiane katika hili.

    Baadhi ya wasanii na waheshimiwa walioshiriki katika "nimepoteza mboni yangu" ni pamoja na Wastara mwenyewe na vick kamata, Amini, Barnaba, Peter Msechu, Madee, Rachel, Wema Sepetu, Mzee Yusuph, Pro Jay, Afande Sele , Fid Q, Chid Benz, Linex, Queen Darlin, Shilole, Ali Kiba, William Mtitu, Ester Bulaya, MwanaFA, Halima Mdee, January Makamba ,Zitto Kabwe na Khadija.



    Tahadhari.

    JIHADHARI NA MATAPELI....unapotuma MPESA ili kutoa mchango wako wa SAJUKI hakikisha jina utakaloliona ni la mke wake ambae ni WASTARA JUMA.

    Kuna mtandao fulani aliokuwa anautumia mwanzo watu walihamisha salio kwa kuiswap namba yake siutaji huo mtandao ila nadhani mmeshauelewa.
     

    Attached Files:

  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wasanii 27 pamoja na wabunge nyimbo inaitwa mboni yangu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    big up
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tehetehe!!
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anaanza wastara

    Anafatia Mwasiti
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kuwa maarufu Tz deal
     
  7. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Very gud. Na jana masanja wa komedi alihamasisha uchangiaji wa fedha ili sajuki akatibiwe india. Alifanya kupitia komedi yao ya TBC.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    japo sina mzuka kabisa na muvi za kibongo, lakini angalau nilikuwa natambuwa uwepo wa Stephen Kanumba.

    huyu Sajuki ni nani?

    maana sasa imekuwa ishu, si FB, si Twitter and now JF.

    Sajuki! Sajuki!

    Yeye ni nani? na kwa nini anatambulishwa kwa jina moja?
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Vipi Zito naye ameingiza Vocal?
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yeah ila Mdee kafunika ile mbaya si unajua sauti yake ilivyo nzuri?
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huwezi kumjua kwasababu Sajuki hakuwa na mbwembwe sana. Nadhani hata Mzee Kipara au Fundi Saidi humjui wala huwahi kumjua kwakuwa hakupewa publicity.
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    wana JF watakwambia hawasikilizi hiyo radio! "wivu"

    Nyimbo nzuri sana .. BIG UP
     
  13. g

    gnsulwa Senior Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo safi,
     
  14. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zinahitajika mil 25 za kibongo, tuchangeni jamani tumuokoe binaadam mwenzetu, mkulu alitoa m 10 na serikali 15 kwa mazishi ya kanumba. huyu mzima anateketea wamekaa kimya
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndo nataka nimjuwe sasa ili hata ukiniambia kumchangia matibabu nifanye hivyo bila mawaa.
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Clouds ni radio ipi?
     
  17. k

    kiboshoo Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa anaumwa nn! Nijuzen mwenzenu!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei Serikali ya JK ilitoa Millioni 10 kwa Dead Body Kanumba, ni matumaini yangu kwa huyu ambaye yuko hai Serikali hii ya JK itatoa hata millioni 20.

    Nina hakika Rais wetu ni mtu wa watu huenda hajapewa hizi taarifa na wasaidizi wake, nashauri wamuhi kumueleza kabla hajapanda pipa kwenda kwa Obama kwenye G8 Summit.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    imetumika nguvu kubwa sana kuchangisha hizo fedha. Hii inaleta picha kuwa pamoja na wingi wa wasanii waliopo bado ushirikiano hafifu
     
  20. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45

    kweli ndugu yangu tatizo tumezowea kuchangia wafu, kuliko walio hai. JAMANI OKENI UHAI WA MTU, HAITAKUWA NA MAANA KUTUMIA MILIONI 60 KWA MAZISHI WAKATI MTU ALIHITAJI ML 25 TU KUTIBIWA.
    ASANTE SANA NDUGU
     
Loading...