Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe ashindwa kutokea mkutanoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dandabo, Feb 18, 2012.

  1. d

    dandabo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Wakuu leo Mh Zito Kabwe ilikuwa ahutubie mkutano wa hadhara hapa wilayani Handeni. Lakini mamia ya wananchi waliojitokeza wamejikuta wakisubiri kwa muda mrefu bila mafanikio na hata viongozi wa CHADEMA wilayani hapa wameshindwa kuhutubia mkutano huo na kuwafanya wananchi kujiondokea bila kujua ni kitu gani kimetokea.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mpigieni simu au mtumie msg facebook.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo imetoka saa hizi usiku hata wakimpigia inasaidia nini? Labda wapange mkutano mwingine kesho.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shame, highly disorganized party.
     
  5. d

    dandabo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ukweli imekera watu wengi. Angalau viongozi wa wilaya ungeendelea na mkutano hata bila ya Mh kutofika. Hapa watu wengi wanaisubiri CHADEMA kwa hamu kubwa hasa baada ya Cuf kuyumba. Hii ilikua ngome ya Doyo aliyefukuzwa cuf, n umakini wa chadema ndo uta determine mavuno ya mamia ya wanachama wapya
     
  6. p

    panadol JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha!Ha! Ha! Ndiyo chama hicho inabidi muwe wavumilivu si mnafuata msichokijua wenye chama wenyewe wanawashangaa,haoooooooo!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkutano tu wa kukijenga chama ni hivyo, jee ukiwapa nchi si ndio itakuwa "chaos". Mungu iweke CCM yetu.
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli zito hakutokea lakini swala la viongozi wa wilaya kutotokea sidhani kama umeitendea haki chadema nivyema ukawa mkweli mana tarifa yako naya vyombo vya habari inapingana.
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siasa imekuwa kama bongo fleva sasa......!
    Lakini zito ni mtu makini sana waulizeni vizuri hao viongozi wa wilaya.
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tayari imekula hiyo wananchi hasira tena zitto afanye tena hako kamchezo atangaze atafika haf asifike ama kweli zitto mwana siasa
     
  11. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wawaulize nini tayari ilisha kula hiyo
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Stupidity,curiosity and terribly thoughts and comments from Tanzanian...Your among of the stupid person never ever seen,shame on you.
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I hate the guy,h luk lyk hvn a tendancy of laying into graves
     
  14. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    viongozi wa wilaya ni wakulima na hawana jipya la kuwaambia wakulima wenzao....walitaka mfanyakazi...........
     
  15. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingekua CUF sijui pangesemwaje hapa!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    atakuja mwenyewe hapa atasema kwa nini hakutokea au labda nyi wenyewe ndio mlichanganyana
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    kaka hujambo?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi lugha za watu kama hamzielewi ni bora mkae kimya.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Go to hell!
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,643
    Trophy Points: 280
    inawezekana wewe ni mwigulu nchemba!!!
     
Loading...