Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe aripoti Akiwa JUBA sasa hivi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Emils, Jul 8, 2011.

  1. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe: Am in Juba-South Sudan, Karibia hotel zote ni 'makeshift' hapa Juba. Baadhi ni containers. Mji umepambwa na picha za Garang. Ulinzi ni wa Hali yajuu sana. V8s, Hummers na Nissan Patrols kila mahala(very unfortunate). Matumaini ya Raia ni makubwa
     
  2. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaielewa hii sredi, V8, Hummers & Nissan Patrols....?????
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe umesikia hayo tu au kuna mengine ? inaelekea unapenda sana magari au Hummers ni zile za kijeshi sio normal transport?
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hii taarifa vp?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama siielewi vile!najua kesho wasudan Kusini wanajitangazia rasmi,ila hii taarifa kama vile haieleweki
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    It will be interesting to know Zitto alienda Sudan ya Kusini kuiwakilisha kambi ya Upinzani, au bunge kwa ujumla wake au Tanzania as a nation? Kama ni kambi ya Upinzani, kwa nini yeye na sio Wenje ambaye ni Shadow Minister for Foreign Affairs?
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Anyway Zitto unataka kutufahamisha habari ya hotel na Magari or just kututaarifu kuwa upo Juba? Sijakuelewa bado!!! Hebu tufahamishe na maisha ya watu wa hapo Juba na Matarajio yao baada ya kujitangazia uhuru, pengine na business opportunities ambazo waTZ wanaweza kunufaika nazo.

    Stori za Hammer na Hotel achana nazo hazitusaidii sana hapa.
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Usisahau ujana maji ya moto,hiyo ni taarifa cha kuwa yuko huko,sasa kuanzia hapo anza kuuliza maswali ya msingi kwa maono yake kupitia mazungumzo yaka na wasudani hao,nini nafasi ya Tanzania kushirikiana na wadau hao wapya kama Taifa jingine jipya baada ya miaka mingi sana mara baada ya Namibia,Angola na South Afrika Kuwa huru.Tutegemee nini,Je watanzania waangalie maeneo yapi ya uwekezaji yaani ni fursa zipi zinalipa,ujenzi,mawasiliano,mabenki,viwanda na usafirishaji nk.

    Toa michongo kupitia tathimi za haraka haraka sana.
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wenzeni wa EA wameanza kwenda huko na kutengeneza nafasi za kujasiria mali toka mwaka jana! Kwa sasa sidhani kama kuna nafasi tena!
    Niliwaaandikia hapa mapema kuwa Sudani ya kusini wenzenu Wakenya, Waganda na Wanyagwesi wameshaanza kujikita huko lakini sisi tuko kwenye ushabiki maandazi bado!!

    Kisha mwisho wa siku tutakuja kusema hapa EA haituthamini!
    Wenzetu wanatoka kutafuta nafasi, sisi tunasubiri nafasi zije!!!
    Ndio maana migodi yetu inajaa wageni kisha wasomi wetu wanalalamika hawapati ajira!!
     
  10. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu fikirieni:

    Wakenya wengi wameenda kule kwa ajili ya kufundisha lugha haswa kiswahili! (kiswahili gani!?)
    Kuna kazi kuanzia za ushoni, udobi, uhandisi, ushauri, udaktari, uuguzi na ghasia zinginezo ikiwemo umachinga!!
    Lakini aaaah! wenzetu mabasi yapo pale kila siku Nbi-Juba. Kigali-Juba, Kla-Juba huku kwetu hakuna...!!! Tunasubiri Serikali iseme!!! na Serikali yenyewe hii hii!!
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa wanaoliza hii habari vipi please tembelea Zitto Kabwe kwenye facebook utaona status yake saa 7 mchana alivyoandika hiyo habari akisema yupo Juba
     
  12. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huwezi amini wako Watanzania Wataalamu wa miamba huko DRC wanaishi kama wafalme na wanalipwa vizuri kwao ajira si tatizo wanaweza kubadili kampuni kama mashati wameshajenga cv kule... lakini waliwahi!!
    Walioogopa kutoka bado wanasaga lami katika majiji yetu kana kwamba utaalamu wao unatakiwa mahali kusiko na migodi!!
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nimewahi kufika juba na kukaa huko......hayo magari unayosema hayako mengi kiasi hicho...nchi ile ni maskini sana.labada yawe yamekuja na wageni waalikwa toka nchi za nje kwa njia ya bara bara......
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wakenya wameshika biashara zote kubwa....hasa biashara za usafirishaji, vifaa ya electronics nk.waganda wao wamshika biashara za nguo na baadhi ya wakenya wanafanya biashara hii....wakati watanzania wafanya biashara walio kule ni wamasai wakiuza dawa za kienyeji.......
     
  15. H

    Howdesi Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaani huwezi amini, tunawakilishwa na wamasai amabo nawaona ni wajasiri na wanajituma! nimeona makala TBC 1 nikaumia, waTZ nani ametuloga????
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilifika huko mwaka jana, hata biashara ya maji huko ni dili, imeshikwa na wakenya. Malori na hata pick up wanatumia kusambaza maji.
     
  17. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ..huko ulikoanzia harakati za ukombozi namibia, angola nk umewekeza nn?? acha ndoto za mchana ww! kapike majungu kuhujumu vyama vya siasa, ndo kazi mnayoiweza uwt wa tz
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ni akili za banana.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama Mh. Zito ameona hayo ndio mambo ya kututaarifu basi safari yetu ni ndefu sana. Infact bado hatujaanza kabisa!
     
  20. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii thread imekaa 'ki-misifaz vile'
     
Loading...