Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe aondolewe nafasi ya naibu katibu mkuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, Oct 10, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu Zitto haya ni maoni yangu binafsi.

    Umekuwa ukitofautioana na viongozi wa juu wa CHADEMA kwa mambo yasiyo ya lazima, (utoto). Nimeshindwa kukusoma wewe ni mtu wa aina gani haswa.

    Nndugu yangu nataka ujue hii vita inayopiganwa ni ya kukomboa taifa kutoka mikono ya CCM waliotuharibia nchi yetu kwa miaka mingi, kuiondoa CCM ndio hatua ya kwanza kuelekea kwenye mabadiliko makubwa kabisa kutokea ndani ya nchi yetu, nataka ujue na kujifunza juu ya nini kinatakiwa kufanywa kwa wakati huu.

    sasa tunasikia unataka kafulila arudi chadema,sasa ndugu yangu unataka kufanya mambo yako ya ubinafsi na sisi watanzania tunaowaunga mkono unashindwa kujua nia yetu,tunataka ccm waondoke,una tamaa sana wee jamaa,halafu mambo yako unafanya kijinga sana,umetupiwa shutuma juu ya kufulila na Nccr,tunataka uzijibu ili tuweze kwenda sawa,kama nia yako ni kuwa Rais nafikiri unakosea sana kwa sababu sisi watanzania hatupo tayari kukupa nafasi kama hiyo kwa vile hufai!

    Vilevile kitendo cha wewe kulazimisha Shibuda ashike nafasi ndani ya chama kumbuka Shinyanga,,, kwa kwelii sina imani na wewe kabisa inaonekana wewe unafanya mambo ambayo huyaelewi na nafikiri kuna watu wanakutumia kwa siri, siupendi huu udhaifu wako, unanifanya niamini wanasiasa wa africa vi vigeugeu.

    Naomba uongozi wa CHADEMA uangalie hili, ikiwezekana abakie kuwa mbunge ili asije kutuharibia mbele ya safari.
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Then tukupe wewe?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    atafutwe mtu makini atakayeweza kazi mkuu
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda zito ni wa ukweli,acha hizo immagination zako.huwezi taja mabadiliko bila kutaja kabwe.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani huyu kijana anajipotezea dira yake kwa kukaa na wapotezaji CDM angekuwa ccm angefaidi zaidi ya hiyo red
     
  6. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Certified pumba, vipi umepona kisukari?
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kikwete angesafiri ndege moja na Kiongozi wa Upinzani ndani ya Bunge - mngesemaje? Yaani ukiwa mpinzani unazuiwa ku chat na wanasiasa wenzako wenye itikadi tofauti?

    Ya Shibuda ni mengine kabisa, mbona unachanganya NSANSA na SWARU? (external service hiyo)
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilianza kuhisi hilo mkuu,...na huu nafikiri ni ukweli ingawa wengi watakuja na hoja za kupinga ila ukweli ni kwamba huyu jamaa siku hizi ni kama ana ajenda fulan isiyoeleweka ndani ya chama,...nafikiri na huu ndio muda mwafaka wa kumtafuta mtu wa kum-replace zitto
     
  9. n

    ngwini JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto watu walimsema weweee, yakapita na sasa wanaanza tena, DIRECTOR umesema wakiwa Sudan, Zitto na Jk walikaa kiti k1, is it possible for two people of the same gender ? May b...mh!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    kisukari kimeingia kwenye uti wa mgongo - ha ha ha
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nisharushaka thread hapa nikasema wafuatao si wanachadema halisi

    1. Shibuda
    2. Marando
    3. Zitto

    CCM is investing massively to tear down CDM and some of their leaders have been murmuring that Zitto is not CDM any more.
     
  12. M

    MWananyati Senior Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujui siasa director1
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu Director1 Huyu Bwn Zitto haeleweki,

    Kwanza uchaguzi wa Igunga kabla ya kuongea na wenzake yeye aliwahi kupost matokeo na kuomba watu wakubaliane kushindwa!!!!!!!! Kabla hatujakaa sawa akasisitiza kuwa tukubali matokeo kirahisi tuu, kama vile haikumpa taabu kushindwa uchaguzi!!!!! Tunajua yeye na Bwn Kafumu wanafahamiana coz walikuwa wote kwenye tume ya madini, zimwi likujualo--------!!!!!!!!

    Sasa huyu Bwn vipi yuko so deep with the maghamba caucus, what do we expect!!! Kuna hints kibao za kona za huyu Bwn!!!!!!!! Kama kuna lengo la kuchukua dola, CDM chukua uamuzi mgumu mambo kabla hayajaharibika!!!
     
  14. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Amepoteza mwelekeo si mwana mageuzi tena, anakula na maghamba's unabisha?????????
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    ni vizuri kuwa na uhakika na uchaoongea, kukurupuka bila kufanya uchunguzi unaonekana kama umetoka kutibiwa kisukari sugu.
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Some threads bwana!!!!!!
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanafiki utawajua tu na chokochoko zao, mmekosa la kuandika?
     
  18. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huwezi kuwa na product 100% pure lazima kuwe na makape(impurity) zinazofanya kuonekana kwa pure so usiogope mambo yako fresh.uliowataja wote ni wapiganaji ambao wanatengenezewa sana temptation na wapinzani wetu.
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Lets wait and see kama haya yatakuwa ni ya kweli, adhabu ya watu kama hao huwa ni kali ingawa wengi huwa hawaielewi.
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Zitto aondolewe kwenye nini? Acha umbea na majungu yenu magamba!
     
Loading...