Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe aomba Bunge lisimamishe shughuli zote juu ya Jairo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Aug 24, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kufuatia hatua ya IKULU kumsafisha David Jairo, leo Bungeni kwa mujibu wa Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge kunategemewa kuwaka moto kwa sababu Bunge limedharauliwa kwa kumsafisha Jairo ambaye aliwatukana wabunge kuwa ni kama komedy.

    Aidha wabunge wamepania kuamua either Jairo abaki ila Pinda ajiuzuru au Jairo aondoke Pinda abaki. Uamuzi wa IKULU kumsafisha Jairo ni dharau kubwa kwa Pinda ambaye alisema angekuwa yeye angemfukuza kazi mara moja, inategemewa kuwa Pinda na wabunge wataungana kumshughulikia Luhanjo na Jairo.

    Zitto kishatoa hoja bungeni ya kutaka taarifa ya CAG ipelekwe bungeni mara moja... Wabunge wengi wameunga mkono hoja hiyo, Ndugai kaenda faragha, Simbachawene kavaa joho kwa muda.



    Tusubiri tuone.

     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ombi maalumu kwa mama Beatrice Shelukindo (mbunge)

    Tafadhali tunakuomba uombe radhi kwa wabunge na watanzania uliotudanganya kuwa David Jairo aliwahonga wabunge wakati ni mpango mahsusi unaofanyika wakati wote wa kipindi cha kuandaa bajeti ya wizara ya madini na nishati ya umeme
    usiopatikana lakini malipo yanafanyika bila wasiwasi wowote.

    Bila kutuomba radhi utajiweka kwenye orodha ya wapambanaji mfu kikundi cha CCJ, wakiongozwa na kamanda wao mfu SS.

    Bila kutuomba radhi utawekwa kwenye kundi la mavuvuzela wa chama cha majangili wa rasilimali za watanzania kama kule Ngorongoro, wale wanyama wetu.

    NATANIA TUU MAMA WALA USIHANGAIKE WATANZANIA NDIVYO TULIVYO.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Baada ya Luhanjo kutoa report inayoonyesha Jairo hana hatia Beatrice Shelukindo inabidi afanye yafuatayo.
    1.Apinge report hiyo kwakutoa ushahidi mzuri, akijua fika Jairo ni Swahiba wa Kikwete ambaye amesoma naye.
    2.Ajiuzuru kwa kumsingizia baba wa watu huku akimtaka radhi, maana wasije wakaanza kuburuzana mahakamani kwa kuchafuana
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hadithi imetoka wapi hii?
    hautasikia kitu kama hicho much less kwenye bunge lilojaa magamba
     
  5. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aanze kiongozi wa serikali bungeni kujiuzulu
     
  6. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    Natamani sana kuona CCM ikifanya maamuzi magumu.
    Hilo likitokea mjue ni dalili za mwisho wa dunia.
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    video imeanza
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajeti imeshapitishwa!!
     
  9. I

    Isango JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tanzania kila mtu anapotuhumiwa huwa anasafishwa. Hata Richmond watu wameonekana hawana hatia, hata serikali iliyojitwalia umaarufu feki kuwa imewashitaki watuhumiwa haikuweza kupeleka ushahidi ili kushinda kesi ya Richmond.

    Jairo sio safi, wala Shelukindo hakukosea kusema ukweli huo, ila maadamu tunataka tuishi katika Usanii, basi wnaosema ukweli tuwabeze na wanaodanganya ndio tuwaone wanafaa kwa kuwalinda ili waendelee kufilisi Taifa letu. Hizo chache walizokiri zilichangishwa zilikuwa za nini?
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Beatrice Shelukindo anatakiwa kuomba Mwongozo wa spika, akanushe ripoti ya Luhanjo, ama akanushe tuhuma zake alizotoa hapa bungeni. Inawezekana huyu mama na pinda wake wamekurupuka kutoa kauli bila ushahidi. inawezekana wabunge wa magamba huwa wanatoa tuhuma bila ushahidi.

    Ingelilkuwa ni CHADEMA ndiyo wametoa tuhuma kama hizi, tungekuwa na uhakika kwasababu hawa jamaa huwa nawaaminia kwa ushahidi. wangeingia na rundo la ushahidi bila chenga.
     
  11. B

    Bobby JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pengine kuna haja ya kufuatilia kwa karibu hili suala kabla kumwomba mama wa watu aombe radhi. Aombe radhi kwa lipi hilo? Ulishamskia jairo akikanusha kwamba barua aliyokuwa nayo mama bungeni hakuiandika yeye?

    Barua iliandikwa kwa institutions 20, 4 zikarespond ambalo bado ni kosa kwani huwezi kutumia mil 500 kulobby budget ipite hiyo budget ni ya sh ngapi na wangapi walihusika kwenye hiyo kazi na malipo yao yalikuwaje? Imagine hizo mil 500 zingewekezwa kwa umeme si ingesaidia?

    Wa kuomba radhi hapa ni kikwete kwa kuiendesha hii nchi kama mali yake wakati ni ya watanzania wote.
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Video gani tena na wewe????.....au umelewa Goldwine!!!
    watu wengine bana ndo maana wanaliwa kila siku bila kujua.
     
  13. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks !!
     
  14. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha ndoto za alinacha wewe ulitegemea nini kwani kanuni za kufukuzana kazi ziko namna hiyo?
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KWa pesa zile walizochanga kwa nini wasichange kununua mitambo ya kufua Umeme? wezi wale hakuna haja ya kuomba msamaha...Unatoa 246M na zaidi kwa gharama za kutengeneza budget wakati wananchi wako wapo gizani.....wizi mwingine.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Moto umeanza uko bungeni
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Beatrice Shellukindo ana options mbili tu: ama asimamie tuhuma zake kwa kutoa more evidence, au a-withdraw na kuliomba radhi bunge pamoja na wananchi kwa kupayuka! But she cannot stay silent. akikaa kimya she will prove she is the ultimate loose cannon politician.
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka Jairo baada ya Shelukindo kutoa hoja hii alisema "Wabunge wa CCM ni Ze comedy" nao wakaja juu sana katika kikao chao cha ndani.
    Jee kunaweza kuwa na ukweli kuwa wabunge wa CCM ni sawa na Ze comedy?
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tupe updates
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wabunge wamekuwa mbogo.

    Up date processed and to be posted soon
     
Loading...