Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe aomba bunge liliridhie, serikali itoe taarifa ya mgomo wa madaktri na kisha ijadiliwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Jan 31, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa Zitto analiomba bunge likubaliane na ombi lake la kupokea taarifa ya mgomo wa madaktari toka kwa waziri mkuu kisha ijadiliwe mjengoni.

    SOURCE. Bungeni live TBC
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ahsante mkuu tunafuatilia
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Heko Mhe Zitto!!
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bunge limehairishwa,serikal itatoa taarifa
     
  5. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yule mama hana dharura, labda angekua Ndugai.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    safi sana,yule mtu a sumbawanga anatumiwa tumiwa tu ovyo
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Imeahirishwa mpaka baadae
     
  8. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Spika amesema serikali itatoa taarifa yake na kama itajaliwa au lah..ataamua yeye!

    UPDATES;
    Ni kwamba mkulu ameomba na ameshapelekewa madai ya madaktari kwa hiyo issue iko juu ngazi ya juu zaidi!!

    KINGINE, PM ameomba akutane tena na viongozi wa kamati ya mgomo leo ofisini kwake, ila wamemjibu kwamba awaruhusu kwanza wakae kikao (ambacho alipiga marufuku) ili Madaktari watoe mapendekezo nini wamwambie waziri mkuu kwani wao ni wawakilishi tu!!
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nduo wabunge tunaotaka,si wale wanafwata posho na kwenda kupiga usingizi tu
     
  10. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limeahirishwa hadi muda gani? Asante kwa taharifa.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha mkulu yupi?? huyuhuyu duuu!
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii issue mbona ianzidi kujichanganya sasa, ameshindwa kuwaona Dr, sasa wanenda Dodoma au PM anarudi dar?
     
  13. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pinda na Makinda ndo wahujumu nchi namba moja kwa sasa. Kweli nchi hii inapita kwenye mazingira magumu sana sasa.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    hizi heko za nini tena, unaugonjwa wa kutekenyeka bila sababu, heko zito heko zito, mnawaharibu wanasiasa kama hamjui
     
  15. DIALLO

    DIALLO Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Bunge limeailiswa mpaka kesho saa 3 ab kesho
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Limeahirishwa kwa hiyo leo posho wanapokea nusu au maana wamekaa kikao cha asubuhi tuuuu!!
     
  17. +255

    +255 JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Word...
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni mpaka kesho hapa pesa ya wananchi inateketea ina maana siku imepotea na si ajabu wakaifidia siku ya j.mosi posho Tshs 330000/= per day x 325 wabunge=107,250,000/=,ok tutafika tu.
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tuombe kheir itawale shari. mambo yaende salama.
     
  20. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna posho nusu, lazima wakamate posho kamaili. Maana walikuwepo Bungeni.
     
Loading...