Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe Anajenga Hoteli ya Kifahari! [Zitto kafafanua]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbwiga_Plus, Jan 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Nimepigiwa simu na Ndugu yangu anayeishi Dodoma mjini akinihabarisha kuwa Mheshimiwa Zitto Kabwe anajenga Hoteli kubwa sana ya Nyota 5 Mjini Dodoma, eneo liitwalo KISASA.

    Hili ni jambo jema na la maendeleo sana, lakini Je Zitto, hili jambo ni kweli?
    Umekuwa unapinga hata kuwa na magari ya kifahari, huku ukisema kuwa hushabikii UTAJIRI, je fedha za kupandisha jengo kubwa na la kifahari kama hilo ni hizihizi za posho zenu, au umekopa benki, au umepewa na mfadhili, au una vyanzo vingine vilivyofichama?

    Tafadhali sana Zitto, njoo ujibu kwa kauli yako mwenyewe!

    Nawasilisha!


     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio kweli hata kidogo....
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nimepata mshangao japokuwa Zitto kama mtu anayo haki ya kuwa na maendeleo .Lakini sasa nyota 5 ?Zitto naamini atakuja kusema hapa tumpomgeze kama ni kweli mie naona ni maendeleo .
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    post zisizokuwa na evidence zinapoteza mvuto wa kuchangia,tupia ushahidi
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ngoja ninyamze kwanza
     
  6. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, taarifa hizi ni za Uhakika kabisa, maana mleta habari anaelewa kwa undani ishu nzima...
    Kwa Zitto hili ni jambo rahisi tu, aeleze wanajamvi kama ni hoteli yake ya kihalali...basi!
     
  7. K

    KWA MSISI Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile masters aliyokuwa anafanya ujerumani amemaliza?
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lisemwalo lipo, kama halipo linakuja
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Zitto anawanyima sana usingizi watu wenya ''dada'' zao wasaka ndoa........go Zitto go
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mimi ili nikubaliane na hii issue kuna jina limetajwa kisasa huko dodoma je ni kweli eneo hilo lipo ? Na je kuna ujenzi wa hotel unafanyika kwa sasa ?Tuanzie hapa but again nampongeza Zitto kama anajenga .
     
  11. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh chanzo cha habari utata mtupu cha kushangaza na kusikitisha zaidi tuhuma nzito kama hizi hata ka-picha ka jengo kwa kutumia simu ya Mchina nalo limeshindikana?
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Zitto nakuombea kwa Mola maliza haraka sana hiyo Hoteli mimi ni mdau wa utalii nitalaza wageni wangu hapo baba!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    KISASA - Dodoma Mjini?

    Labda kama Dodoma Mjini sipafahamu vizuri!!!
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ZITTO + JUSSA=ROSTAM

    if the above formula is correct then why not??
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizi ni siasa maji taka
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    mbona mimi najenga daraja tena kwa kujitolea lakini hamuniandiki humu JF?
     
  17. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lisemwalo lipo, kama halipo huo ni umbea.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora lipi? Kumalizia pesa kwa kuokoteza machangudoa pale mitaa ya sabasaba au abane matumizi afanye kitu cha kueleweka kutokana na pato lake? Zito anayo haki ya kuweka kitega uchumi chake kama nafasi na uwezo unamruhusu, na ni wakati mwafaka, asipofanya ssa atakuwa amechelewa. Big up Zito, go ahead.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ushahidi uweke basi ili mjadala uende vizuri..
    Sioni tatizo lolote la Zitto kujenga hiyo hotel, huenda kakopa benki..
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Hii thread nayo itaunganishwa kama ileeee ya siku ileeee kwa hoja kwamba habari za Zitto ni nyingi mno humu na watu wamem discuss sana!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...