Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe amemaliza kazi Musoma mjini.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mikomangwa, Oct 14, 2010.

  1. M

    Mikomangwa Senior Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kazi aliyoifanya kijana Zitto pale mjini Musoma inaumbua kura za maoni za REDET na Synovate. Wana wa Musoma walisahau kama kuna kampeni za mgombea urais wa CUF na kutembea kilomita mbili nje kidogo ya mji kwenda kuwaona makamanda Zitto na Vicent wakilishambulia jukwaa kwa matumaini ya ushindi. Tumshauri Zitto aende pia jijini Mwanza akakate mzizi wa fitna.
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wale REDET chai tu, wanajikosha kwa JK, hawana lolote kabisa
    Halafu kwa nini walitokea wote wapinzani kwa wakati mmoja? Ilipaswa CCM ndo iwe kule
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wako wapi akina tandale one na malaria sugu ambao walikuwa kila siku wakiuliza zitto yuko wapi. Mbona tandale one kapotea sana. Strtegy ya zitto nimeipenda sana ya kutafuta wabunge ili wakaendelee kuchapa kazi bungeni. Big upp zitto!!!!
     
  4. e

    enos Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zitto is doing a good job,ni kijana anakubalika ni mtaalam wa kuunda hoja ikakubalika.
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Waache wajipe matumaini mpaka siku ya mwisho. Hawajui nini kilitokea Zambia kwa Kaunda, mambo yalikuwa hivyo hivyo, mkuu alikuwa anaambiwa mambo yapo shwari kumbe ngoma mdundo. Sasa akina MS na TO ndiyo wanamfanyia hivyo mkulu!!!
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Keep it up Zitto!
     
Loading...