Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe akutana na Keneth Kaunda - Lusaka Zambia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Mar 15, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It was an excitement, that Zitto himself could not hide when he met the only living front line leader, an Africa hero, a liberation hero, President Keneth Kaunda in his Office in Lusaka.

    Kaunda's message to Zitto was:

    "Complete the work we Started. Africa is a huge challenge, but Africa shall be built by Africans, you young people"

    Lusaka-KK 2.jpg


    Source: Ukurasa wa tweeter wa Zitto
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    How many young fella believe in that?
     
  3. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto=opportunistic+power hungry political thug.
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    haiusu hapa,hakuna binadamu asiye kuwa opportunist.Goo Zito
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkandara,

    The post below is a true reflection of the fragile society with no hope,yes with no hope that PAN AFRICAN dream can be realized.Huyu haoni fursa kwa sisi wa Afrika kuungana na kuamua hatima yetu ya sasa na vizazi vijavyo.Haamini katika uwezo wa vijana kuziba mianya ya unyonyaji na ukandamizaji kutoka kwa mabeberu.......yeye anachona katika statement ya Kaunda kwa Zitto ni Opportunistic + Power Hungry

    Anyways,Long Live Comrade Kaunda(True son of Africa).Your message is so inspiring and powerful

     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unyonywaji na kusalitiwa na hawa viongozi wetu ndilo tatizo letu kubwa kwa sasa. If you stand for total liberation of man from any form of oppression and exploitation, you have my support. Tunahitaji vijana wenye kuona mambo kwa mtazamo huo.
     
  7. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zitto=opportunistic+power hungry political thug bent on scoring cheap political points while harbouring dangerous selfseeking sectarian motives.
     
  8. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watalii hao, juzi katibu wao alikuwa Italy leo naibu Zambia.
    Haihesabiwi hizi trip. kweli nyani haoni ..........................
     
  9. Ambrose Nshala

    Ambrose Nshala Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well done Zitto!! Pass our regards to Mzee. Tell him, we shall not despair...!!!
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Anaimarisha chama..
     
  11. commited

    commited JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Zito goo gooo brother.........................
    Chota maushauri ya mtu mzima uje uyasupply kwa vijana ambao ndio tegemeo ya tanzania ya leo na ijayo.. Sio hawa wezi na wauaji wenzetu tunaoishi nao inchi moja..kila lakheri

    mungu humbariki anayejibidiisha.
     
  12. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameenda kujenga chama, kigoma mambo magumu.
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huna cha kuongea!! Kwani wanatumia kodi yako?.Goo on zitto,slaa,mbowe,mnyika,msigwa,sugu,mdee,leticia,lema,natse,opulukwa,wenje,etc,na tena hao ndo ze only watetesi wetu wa ukweeeli,magamba hapakaliki.Na kodi zetu mtazirudisha tu nyie jirusheeeni tu kwa raha zenu but watoto wenu wanakaz ya ziada hapo baadaye.Over!.
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Katususia Arumeru yetu kaenda ZAMBIA!
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Are we that Desparate? Kwani ni lazima chama kizima kiende Arumeru? Tuache majungu,tuache kauli za kuchochea ,gawanyiko...tuna kazi kubwa mbele.Chadema hatuwezi kubakia kuwa domestic political party tu,ni chama kinachosubiri muda mfupi kuchukua dola.

    Zitto alifanya kampeni mfululizo ijumaa alikuwa kwenye kampeni ukonga,jumamosi kwenye uzinduzi arumeru,jumapili alikuwa Mwanza ambako yeye na makamanda wengine akina nyakarungu,masanja na wengineo walipata mapokezi makubwa na juzi jumanne walikuwa Bagamoyo

    Tafadhali tujenge chama tuache majungu yasiyo na maana.
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nachomsifia Zitto ni mtu anayependa kujua Historia, kujua tumetoka wapi na nini yalikuwa malengo yetu hata iwe Mapinduzi ya zanzibar au Uhuru wa Tanzania na Afrika. From that anajenga hoja ya njia zipi tufuate ili tufike kule tulikokusudia..Zitto is aware of that. Zitto anaonekana tishio kwa wengi kwa sababu vijana wetu leo hii wanasukumwa tu na ushabiki baada ya nchi yetu kupoteza Dira yake, wengine njaa zinawasumbua. sema binadamu hatukosi mapungufu lakini - He is much much better than mlolongo wa vijana wengi waliovamia siasa.
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    I like ZZK(Zitto Zuberi Kabwe) the way he used to manipulate things. ZZK have proved once again that he is very ambitious to grab the Presidency office of Tanzania by meeting one of the great leaders in Africa KK of Zambia, the father and founder of Zambia. Hopefully he met the former presida to seek some advices!Who knows!

    Nani kama KK na JK(Julius Nyerere) and not the other acronomy JK of Jakaya Kiwete!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Huyu Bwana mdogo anachotafuta ni urais kwa lengo tu la kutimiza lengo lake la kuwa rais apate umaarufu baaasi. Kwa kasi hii hachelewi kuingia pori pale atakaponyimwa opportunity
     
  19. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Aliposoma bajeti kivuli ya wizara ya fedha alikuwa anatafuta umaarufu?je alipopigania suala la posho kumbe wenzake waligundua kuwa anatafuta umaarufu tu wakaamua kuchukua na kuipigania kabisa?

    Mwacheni afanye kazi kwa bidii....Tatizo tunataka kila mtu afanye siasa za mazoea.Siasa za mazoea ndizo zilizofikisha taifa na upinzani hapa tulipo sasa.

    Mkuu Mkandara,

    Ngoja waje vijana waliolishwa sumu hapa uone watakavyokutukana. Kijana anapokuwa kibaraka wa mtu yeyote iwe ndani ya chama au ofisi yoyote anayofanya kazi hawezi kujizuia in future kuwa kibaraka wa mabeberu.Vijana wengi wanafanya siasa za kuganga njaa,hawataki kufika kijijini wala hawataki kujifunza.Na viongozi tulio nao wengi katika cycle both in the ruling party & Opposition wnapenda vijana wenye fikra za aina hii

    Hata mabeberu nao wanafurahia jinsi tunavyojenga kizazi ambacho ni bogus,kwao hawataki tuwe na future itakayohoji na kukosoa.Tutafika tu,wengine hatusalimu amri na tunaendelea kupanua wigo wa mrengo usioburuzwa

    Changamoto kubwa iliyopo sasa ni kushindwa kufanya siasa za utafiti.Tunafanya siasa za upepo na matukio.Kuingia kwenye mfumo wa demokrasia ya magharibi bila kufanya marekebisho in order to suit our environment ni tatizo.Ndiyo unaona comments kama hizi unazoziona hapa na baada ya hapa.
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa nyie wenzetu mnapoona mtu anatafuta kujua zaidi, kuelewa zaidi basi huyo ni hatari kumbe hamjui kwamba Demokrasia ni pamoja na kujua Principals, ethics na values ambazo nyie hamtaki kusikia ila Marekani na UK wanafanya hivi au vile mnataka sana tuwe kama wao ati wazee waachie nchi wakati vijana wenyewe hawana dira wala vision. Mtatupeleka wapi nyie vijana wa leo?..

    Na sadly mnawatukuza sana watu waliojengwa kuwa ma puppets wa mtandao to accumulate power, resources and everything they could put their hand on just to please their unlimited ego-maniacal desires!.Yeyote anayeona nchi inakwenda vibaya au kujaribu kutu inspire in the most effective way basi huyo tayari ni opportunist. Nani Bongo hii utasema sio opportunist ikiwa mnatumia vigezo kama hivi? Kasemwa Mbowe weee! halafu ikahamia kwa Dr.Slaa dhidi ya JK japokuwa wanajua fika kwamba Opportunist alikuwa JK lakini wapi fitana lazima kukiua Chadema na mijinga kibao inaingia mkenge - Leaders are not merely born they are groomed (develop) to be...
     
Loading...