Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe afutiwa Shitaka mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Apr 5, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Mkoani Kigoma, imefuta kesi ya jinai iliyokuwa inamkabili Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Mbunge Zitto Kabwe (Chadema) kutokana upande wa mashitaka kushindwa kuleta maelezo ya kutosha mahakamani hapo.
    Akiondoa shitaka hilo, Hakimu Mkazi Mfawidhi wa mahakama hiyo. Emmanuel Mrangu alisema kesi hiyo imeahirishwa mara mbili kutokana na upande wa mashitaka kushindwa kakamilisha vipengele muhimu ili kuhalalisha keshi hiyo. Katika kesi namba 10/ 2010 ilimtuhumu Zitto kutenda kosa la kumtoa mtuhumiwa akiwa chini ya ulinzi halali wa polisi katika kituo kidogo cha polisi, Mahembe kilichopo katika Wiliya ya Kigoma, na hivyo kuhatarisha amani kwa askari waliokuwepo siku hiyo kutokana na kundi la Wananchi kuambatana naye kituoni hapo.
    SOURCE: Mwananchi Aprili 5, 2011
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kwani kipi kingine kilitarajiwa? Zitto kufungwa?!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Aaahh hiyo mbona order ndoogo sana...anamrishwa rpc nae anatekeleza haraka sana kwa ocd hakuna kwenda kupeleka ushahidi kwisha....ila ingekuwa G Lema aahh angekwenda na maji!!!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    no suspense
     
  5. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera ndugu yangu Zitto, ushindi wako uwe tunu kwa CHADEMA, tunakupenda na tunakujali uwe mtetei wa kweli wa watanzania masikini na si kinyume chake
     
Loading...