Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kabwe Achangia Bima Ya Afya Ya Mjane Wa Mwangosi Na Wanawe Kupitia NSSF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, Oct 4, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,000
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    KATIKA siku ya mwisho ya harambee ya kumchangia mjane wa marehemu Daud Mwangosi, Ndugu Zitto Kabwe amejitolea kumchangia mjane wa marehemu kwa kumlipia ada ya uanachama wa Mfuko wa Hifadhi ya Kijamii (NSSF) kwa kila mwezi na kwa miaka mitatu mfululizo.

    " Nimeona nami niunge mkono harambee hii.Pamoja na michango ya fedha iliyotolewa kumsaidia mjane kuanzisha mradi wa kujikimu, mimi naona ni muhimu pia mjane akawa na hakika ya huduma ya afya yake na watoto wake wanne. Hivyo, mchango wangu utakuwa ni kwenye eneo hilo Bima ya Afya na kwa miaka mitatu." Anasema Zitto Kabwe alipoongea na Mjengwablog.com, mtandao wa Kijamii ulioratibu harambee ya mjane wa Daud Mwangosi.

    Hii ni mara ya pili kwa Ndugu Zitto Kabwe kuchangia kwenye masuala ya kijamii kupitia mtandao wa kijamii wa Mjengwablog.com, mara ya kwanza ni alitoa mchango wake pale Mtandao wa Mjengwablog.com ulipoendesha harambee ya kuwachangia watoto wa Somalia waliokuwa katika hatari ya kufa kwa njaa.

    Katika harambee iliyomalizika Jumapili ya Septemba 30 mwaka huu na iliyochukua kipindi cha mwezi mmoja,zaidi ya shilingi milioni tano na nusu zimekusanywa.

    Mchango huo wa Ndugu Zitto Kabwe una maana mjane wa marehemu ataweza kuwa na hakika ya yeye na watoto wake wanne kupata huduma za afya bila kufikiria malipo kwa kipindi cha miaka mitatu. Baada ya hapo,michango ya mjane huyo ya kila mwezi kwa mfuko huo wa hifadhi ya kijamii ( NSSF) ambayo atakuwa akilipiwa na Ndugu Zitto Kabwe itakuwa ni malimbikizo ya akiba yake ambayo mjane atakuwa na uwezo wa kuichukua kama akipenda. Kwa sasa mjane wa Daud Mwangosi hayuko kwenye utaratibu wowote wa Bima ya Afya, kwake yeye na wanawe.

    Harambee ya mjane wa Daud Mwangosi iliyoendeshwa kwa uwazi kwa njia ya MPESA, TigoPesa, Airtel Money, NMB Mobile na Western Union ilimwezesha mchangiaji kuliona jina lake na mchango wake kwenye orodha ya wachangiaji iliyokuwa ikiwekwa mtandaoni kila siku. Michango ilikuwa ni hiyari, hakuna aliyeombwa kutoa na utaratibu haukuruhusu ahadi za kuchangia, bali, mwenye nacho alitoa na hapo hapo kuorodheshwa kama mchangiaji. Utaratibu haukuruhusu pia michango iliyofungamana na siasa za vyama.

    Hatua hiyo ya uwazi na kutanguliza ubinadamu na si itikadi kwenye uchangiaji imechangia kupelekea Watanzania wengi wa kada zote, kwa namna moja au nyingine kushiriki kwenye kuchangia. Kuna waliochangia shilingi elfu moja na kuna waliochangia mpaka shilingi milioni moja.

    Ari hii ya Watanzania kujitolea kusaidiana kwenye hali kama iliyomkuta mjane wa Daud Mwangosi imedhihirisha umoja na upendo tulionao kama Watanzania, na pia imeonyesha jinsi tunavyoijali amani yetu na hivyo jamii, kupitia michango hii, imeonyesha pia kwa vitendo, dhamira ya kulaani kwao vitendo vya maovu na vinavyotokana na matumizi ya nguvu yasiyo ya lazima kama kile kilichomtokea mwandishi Daud Mwangosi.

    Baadhi ya watu maarufu katika jamii waliojitokeza kwa hiyari yao kumchangia mjane wa Daud Mwangosi kupitia mtandao wa kijamii wa Mjengwablog.com ni pamoja na Shy- Rose Bhanji, Ananilea Nkya, John Bukuku ( Mmiliki wa Fullshangwe.blog) na Ndugu Mobhare Matinyi aliyepata kuwa mhariri wa gazeti la Majira.

    Michango kwa mjane wa Daud Mwangosi itaingizwa kwenye akaunti ya mjane ya CRDB, Iringa leo alhamisi, Oktoba 4, 2012. Vielelezo vya kibenki vitawekwa kwenye mtandao wa Mjengwablog.com kwa kila mmoja kuona jumla iliyowasilishwa kwa mjane na orodha ya majina ya wachangiaji.

    Maggid Mjengwa,
    Iringa
    0788 111 765, 0754 678 252
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe ndugu zitto...nimefurahi kuwa hukuitisha press conference kutangaza nia hiyo..
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza wote waliojitolea kumuwezesha huyo mama na familia yake. Mungu awabariki

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safisana mheshimiwa zitto kwa kuunga mkono hiyo harambee.:canada:
     
  5. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 839
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hongera ZZK, hongera sana ndg.Mjengwa kwa kuanzisha harambee hii ambayo umeifanya kwa ukweli na uwazi mkubwa. MUNGU wangu AKUBARIKi!
     
  6. m

    maggid Verified User

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,000
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mjane Wa Mwangosi: Michango Yote Imeingizwa Kwenye Akaunti Ya Mjane Leo Alhamisi...
    1. Chris Cremence 100,000
    2. Anonymous 500,000
    3. Maggid Mjengwa
    100,000
    4. Raymond Kasoyaga 20,000
    5.Edward Mgogo 10,000
    6.Joachim Kiula 5,000
    7.Libory Muhanga 5,000
    8.Geofrey Kagaruki 10,000
    9.Sadiki Mangesho 10,000
    10. Edwin Namnauka 40,000
    11.Daud Mbuba 10,000
    12. Anonymous 200,000
    13.Mikidadi Waziri 6,000
    14. Bungaya Mayo 5,500
    15. Abraham Siyovelwa 50,000
    16. Godfrey Chongolo 22,222
    17. Jacob Mwamwene 51,000
    18. Denis Bwimbo 153,683
    19. Zanzibar Ni Kwetu 150, 464
    20.Felex Mpozemenya 10,000
    21.Rweyendera Ngonge 11,000
    22. Festo Temu 10,000
    23. Azaria Mulinda 10,000
    24.Khatibu Kolofete 5,000
    25. John Bukuku 25,000
    26. Abel 10,000
    27. Hafidh Kido 10,000
    28. George Mtandika 16,000
    29. Shy-Rose Bhanji 200,000
    30. Raymond Nkya 52,000
    31. Maganga Sambo 10,000
    32. Felix Mwakyembe 10,000
    33. Abdul Diallo 5,000
    34. Newton Kyando 20,000
    35. Galanos Myinga 20,000
    36. Anonymous ( 200 Euro) 497,000
    37. Yasinta Ngonyani 50,000
    38. Prosper/ Willy ( Japan) 314,000
    39. Nuru Mkeremi 131,000
    40. Anonymous 50,000
    41. Josephine Mahimbo 50,000
    42. Anonymous 150,000
    43. Heladius Macha 30,000
    44. Emma Malele 10,000
    45. Anonymous 60,000
    46. Hendry Mlay 35,000
    47. Hosea Ngowi 10,000
    48. Athuman Zuber 5,000
    49. Hyancinth Komba 7,500
    50. Edson Kihongole 11,500
    51. Godfrey Emmanuel 20,500
    52. Deus M 27,000
    53.Sigisto Amon 10,000
    54.Issa Kubonya 10,000
    55. Richard Dalali 6,000
    56.Fadhili Mtanga 20,000
    57. Polycarp Ngowi 5,000
    58. Salehe Mfaume 10,000
    59. Deodatus Balile 20,000
    60. Moses Ringo 15,000
    61. Dr Rukoma 100,000
    62. Mobhare Matinyi 100,000
    63. Humphrey Simba 16,000
    64. Fredrick Kyambile 10,000
    65.John Mwakyusa 20,000
    66. Abdul Njaidi 40,000
    67. Fidelis Francis 10,000
    68.Mutachumwa Mukandala 10,000
    69. Augustino Lukosi 12,500
    70. Goodluck Arobogast 20,000
    71. Lusajo Mwasaga 15,000
    72. Carolina Reynolds 5,500
    73. Rugenamu Kawa 30,000
    74. Innocent Kimario 5,000
    75. Jumuiya Ya Watanzania UK 1,000,000
    76. Josephat Mwagala 150,000
    77. Sara Mawere 5,000
    78. Deograsias Hyasini 15,000
    79. Anonymous 10,000
    80. Said Kambi 20,000
    81. Cassian Mayega 10,000
    82. Mary Glad 5,000
    83. David V 153,000
    84. Anonymous 100,000
    85. Lingson Adam 21,500
    86. Augustus Fungo 25,000
    87.Seka Henjewele 5,000
    88.Deusdith Bishweko 5,000
    89.Robert Clemens 10,000
    90.Isak Kabingo 10,000
    91.Irene Massawe 10,000
    92. Oliva Bujulu 11,000
    93. John Lemomo 10,000
    94. Joseph Rocket 500
    95. Prosper Simon 5,500
    96 Andy Mwakibete 2,000
    97. Ramadhani Kasonso 20,000
    98. Anonymous 11,000
    99. Jenga Ngalawa 200,000
    100.Stanslaus Nnyari 5,000
    101.Luth Twissa 75,000
    102. Mdodi Mlelwa 2,000
    103. Hatibu Kiobya 5,000
    104. Benjamin Mkalava 5,000
    105. Manfred Mjengwa 11,000
    106. John Malanilo 12,000
    107. Lutgard Kokulinda Kagaruki 20,000
    108. Kazikupenda Chale 25,000
    109. Boniface Sechuma 10,000
    110. Edmund Temu 5,000
    111. Edwin Moshi 5,500
    112. Syldion Semazina 5,000
    113. Pastoc Shelutete 50,000
    114. Ananilea Nkya 50,000
    115. Lucy Bwana 21,000
    116. William Genya 25,000
    117. Anonymous 300,000
    118. Adam Bakari 21,000
    119. Gilbert Mkindi 5,000
    120. Meriki Kinuno 5,000
    121. Samuel Nguyaine 25,000
    122. Josephat Godfrey 15,000
    123. Anold Mturi 1,500
    124. Gadiel Malisa 5,000
    125. Ebenezer Mshana 11,000
    126. Mussa Kopwe 1,000
    127. Emmanuel Kitomari 6,000
    128. Stella Kisale 2,000
    129. Kahitwa Bishaija 20,000
    130. Lucy Massawe 1,000
    131. Valentini Temba 10,000
    132. Victor Lucas 2,000
    133. Irene Mdami 5,000
    134. Killey Mwitas 10,000
    135. Godwin Mushi 2,000
    136. Adinani Madawili 2,000
    137. Bryson Munisi 20,000
    138. Sarah Beckham 50,000
    139. Chrispin Modestus 11,000
    140. Luiham Ringo 11,000
    141. Marko Gideon 5,000
    142. Peter Msuya 2,000
    143. Maria Mvula 5,000
    144. Safina Mbwelei 15,000
    145. Sebastian Ivambi 15,000
    146. Jackson Minja 1,000
    147. Joseph Swai 5,000
    148. Albino Simbila 8,000
    149. David Sheshe 21,000
    150. Nichs Kutumiwa 1,500
    151. Mwanaidi Swedi 5,000
    152. Mwajuma Abdalla 2,500
    153. Richard Azrikamu 20,000
    154. Mahafudh Nassoro 10,000
    155. Anonymous 50,000
    156. John Maboja 2,000
    157. Asajile Mwalukasa 10,000
    158. Solomon Rwangabwoba 100,000
    159. Daniel Majalla 11,000
    160. Anonymous 2,000
    161. Lucas Olomi 2,000
    162. Gloria Daudi 3,000
    163. Fulgence Massawe 25,000
    164. Godfred Mbanyi 50,000
    165. Anna Mghwira 20,000
    166. Vedasto Msungu 30,000


    Jumla: 5,635,000 ( Shilingi Milioni Tano Na Laki Sita Na Thelathini Na Tano Elfu )

    Mjengwablog, na kwa niaba ya Itika Mwangosi, mjane wa marehemu Daud Mwangosi inawashukuru kwa dhati wale wote waliojitolea kwa hiyari zao kumchangia mjane wa marehemu ili aweze kupata mtaji wa kuanzisha shughuli za kujikimu uweze kumsaidia yeye na watoto wake wanne. Na kama alivyotamka mjane wa marehemu; " Mungu ndiye atakayewalipa".

    Maggid Mjengwa,
    Iringa.
    0788 111 765
    http://mjengwablog.com/ 1.jpg
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2][/h]04/10/2012
    0 Comments


    KATIKA siku ya mwisho ya harambee ya kumchangia mjane wa marehemu Daud Mwangosi, Ndugu Zitto Kabwe amejitolea kumchangia mjane wa marehemu kwa kumlipia ada ya uanachama wa Mfuko wa Hifadhi ya Kijamii (NSSF) kwa kila mwezi na kwa miaka mitatu mfululizo.

    "Nimeona nami niunge mkono harambee hii.Pamoja na michango ya fedha iliyotolewa kumsaidia mjane kuanzisha mradi wa kujikimu, mimi naona ni muhimu pia mjane akawa na hakika ya huduma ya afya yake na watoto wake wanne. Hivyo, mchango wangu utakuwa ni kwenye eneo hilo Bima ya Afya na kwa miaka mitatu." Anasema Zitto Kabwe alipoongea na Mjengwablog.com, mtandao wa Kijamii ulioratibu harambee ya mjane wa Daud Mwangosi.

    Hii ni mara ya pili kwa Ndugu Zitto Kabwe kuchangia kwenye masuala ya kijamii kupitia mtandao wa kijamii wa Mjengwablog.com, mara ya kwanza ni alitoa mchango wake pale Mtandao wa Mjengwablog.com ulipoendesha harambee ya kuwachangia watoto wa Somalia waliokuwa katika hatari ya kufa kwa njaa.

    Katika harambee iliyomalizika Jumapili ya Septemba 30 mwaka huu na iliyochukua kipindi cha mwezi mmoja,zaidi ya shilingi milioni tano na nusu zimekusanywa.

    Mchango huo wa Ndugu Zitto Kabwe una maana mjane wa marehemu ataweza kuwa na hakika ya yeye na watoto wake wanne kupata huduma za afya bila kufikiria malipo kwa kipindi cha miaka mitatu. Baada ya hapo,michango ya mjane huyo ya kila mwezi kwa mfuko huo wa hifadhi ya kijamii ( NSSF) ambayo atakuwa akilipiwa na Ndugu Zitto Kabwe itakuwa ni malimbikizo ya akiba yake ambayo mjane atakuwa na uwezo wa kuichukua kama akipenda. Kwa sasa mjane wa Daud Mwangosi hayuko kwenye utaratibu wowote wa Bima ya Afya, kwake yeye na wanawe.

    Harambee ya mjane wa Daud Mwangosi iliyoendeshwa kwa uwazi kwa njia ya MPESA, TigoPesa, Airtel Money, NMB Mobile na Western Union ilimwezesha mchangiaji kuliona jina lake na mchango wake kwenye orodha ya wachangiaji iliyokuwa ikiwekwa mtandaoni kila siku. Michango ilikuwa ni hiyari, hakuna aliyeombwa kutoa na utaratibu haukuruhusu ahadi za kuchangia, bali, mwenye nacho alitoa na hapo hapo kuorodheshwa kama mchangiaji. Utaratibu haukuruhusu pia michango iliyofungamana na siasa za vyama.

    Hatua hiyo ya uwazi na kutanguliza ubinadamu na si itikadi kwenye uchangiaji imechangia kupelekea Watanzania wengi wa kada zote, kwa namna moja au nyingine kushiriki kwenye kuchangia. Kuna waliochangia shilingi elfu moja na kuna waliochangia mpaka shilingi milioni moja.

    Ari hii ya Watanzania kujitolea kusaidiana kwenye hali kama iliyomkuta mjane wa Daud Mwangosi imedhihirisha umoja na upendo tulionao kama Watanzania, na pia imeonyesha jinsi tunavyoijali amani yetu na hivyo jamii, kupitia michango hii, imeonyesha pia kwa vitendo, dhamira ya kulaani kwao vitendo vya maovu na vinavyotokana na matumizi ya nguvu yasiyo ya lazima kama kile kilichomtokea mwandishi Daud Mwangosi.

    Baadhi ya watu maarufu katika jamii waliojitokeza kwa hiyari yao kumchangia mjane wa Daud Mwangosi kupitia mtandao wa kijamii wa Mjengwablog.com ni pamoja na Shy- Rose Bhanji, Ananilea Nkya, John Bukuku ( Mmiliki wa Fullshangwe.blog) na Ndugu Mobhare Matinyi aliyepata kuwa mhariri wa gazeti la Majira.

    Michango kwa mjane wa Daud Mwangosi itaingizwa kwenye akaunti ya mjane ya CRDB, Iringa leo alhamisi, Oktoba 4, 2012. Vielelezo vya kibenki vitawekwa kwenye mtandao wa Mjengwablog.com kwa kila mmoja kuona jumla iliyowasilishwa kwa mjane na orodha ya majina ya wachangiaji.


    Maggid Mjengwa,
    Iringa
    0788 111 765, 0754 678 252
    mjengwablog.com





    Source:
    http://www.wavuti.com/#ixzz28LUdd5ce
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Big up Zitto
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli sirikali imemkaukia kabisa yule mjane kweli??siamini hii sirikali ni dhalimu kiasi hiki,2015 wataenda kwa wananchi kuwaambia aliuawa bahati mbaya hii ni serikali inayowajali wananchi wake!!!kwelii?????nashindwa kuelewa wanaenda misikitini na makanisani kufanya nini na unafiki wao hivi!!
     
Loading...