Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kablwe ndani ya Clouds FM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Jan 7, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S 465:Zitto anasikika kupitia Clouds FM, wenye access walmsikilize.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Anazungumzia nini? Wengine hatuna axces
     
  3. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anaongelea ajira kwa vijana,na swala zima la uelekeo wa uchumi wa nchi ye2 na maisha ya watz kwa ujumla!
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasema anampango wa kuwaunganisha wabunge vijana ili waweze kupanga mkakati wa kuongeza ajira kwa vijana wa Tanzania. Anataka kupeleka hoja binafsi bungeni kuhusu ajira kwa vijana. Nafikiri amefikia huko kutokana na kile kilichomtokea jimboni kwake.
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni Jembe la chuma cha reli! Anaongea kwa data za uhakika, Zitto for presidency 2015
     
  6. L

    Luiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asilete utombo, mana kigeugeu huyo.
     
  7. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani ndugu,kulitokea nini jimboni kwake?
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vijana karibu 400 (approximately) walimfuata na kumuomba awatafutie ajira. Nafikiri hicho ndicho ambacho kimemfanya atafute hoja binafsi ili aweze kuangalia namna ya kuokoa jahazi.
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yes, baada ya ule mpango uliosukwa kupitia kwa Kafulila kuelekea kugonga mwamba, inabidi wigo upanuliwe. Ni vijana gani hao bungeni wenye uchungu na vijana wa vijiweni? Mungu bariki, siku zinavyosonga mbele ndivyo wanavyozidi kujiumbua.
     
  10. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto inabidi tuwe naye makini sana, kweli kigeu geu. Kwenye redi umekosea au ni makusudi?
     
  11. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasema yy mwenyewe anapata shida juu ya national ID,Coz nchi imekosa misimamamo juu ya mambo mbalimbali tofauti na zamani.
     
  12. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo ajira zitakuwa kwaajiri ya jimbo lake tu?
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    bahati mbaya sisikilizagi hiyo redio!
     
  14. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye national ID ni kweli ule ni mradi wa wakubwa, ukija kumalizika watu weshakuwa mabilionea
     
  15. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ndo tz bana,lazima kwenye huo mchakato wa2 wafaidike si unajua tena CHUKUA CHAKO MAPEMA!
     
  16. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    For presidency kwa Mwandiga au?mshkaji kigeugeu,sina imani kiviile,though he is gud upstairs
     
  17. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni kama mimi,utumbo mwingi sana kwy hiyo station
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuanzia hiyo radio na huyu mnafiki unadhani kuna mtu wa maana atamsikiliza. May be kafulila
     
  19. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Zitto huwezi kutuambia kulalamika ndo kuwajibishana, huwezi kumwajibisha mtu kama hujatambua mazuri kwanza ambayo ameyafanya maana kama kila ki2 hakiposawa na haiwezekani mtu akafanya mabaya kwa asilimia 100. Na kama cvyo basi lazima kuna mazuri, hvy lazima utambue 1, 2, 3, umefanya vzr lakini pia 4, 5 umekosea hunabudi kukaa pembeni. huo ndo utamaduni wa kuwajibishana. Jifunze maneno haya zitto yatakusaidia.
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa data anazo ongea sio kusifia kama wanamagamba. halafu huo urais atagombea akiwa nccr, tlp, cuf, ccw au chama atakacho anzisha HR
     
Loading...