Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Kable Live - Jenerali on Monday

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, May 11, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana Bodi,

    Sikiliza moja kwa moja kipindi cha Generali on Monday kupitia Arusha Mambo FM ambapo sasa hivi Mh, Zito Kable, Filikunjombe na Peter Selukamba wanajadili kilichojiri katika kikao cha Nane cha Bunge lililopita.

    ili kusikiliza tembelea www.arushamambo.com kisha click "Sikiliza Arusha Mambo FM...." page ya tune in ikifunguka tutafurahi uki like radio yetu,

    Source: Arusha Mambo.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,144
    Likes Received: 3,684
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ni marudio, leo sio montag
     
  3. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    too late
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zitto Kable ni nani?
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Lazima utakuwa mnyaewanda wewe hatuna Zitto Kable hapa
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    halafu hiyo radio kila siku nahangaika kufungua hapa haifunguki leo nafungua kwa mara ya mwisho isipofunguka nakugonga dislike na usilete tena mipasho Ziito Kable weeeee
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zitto Kable?
    hebu badili jina kwanza ndipo nije kuchangia
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na wewe hiyo red ni nini? Kabila? cheo? tabia? Mji?
     
  9. k

    kumdyanko Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! ZITTO KABLE, Harafu na serukamba???????????? ccm damu rafiki wa Lowasa hapo kigoma mjini walichemka kwa serukamba hana mpya huyo.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nilidhani alikosea tu kwenye heading, kumbe hata nyama yenyewe kachemka!


    Zitto Kable Live - Jenerali on Monday

    Wana Bodi,

    Sikiliza moja kwa moja kipindi cha Generali on Monday kupitia Arusha Mambo FM ambapo sasa hivi Mh, Zito Kable, Filikunjombe na Peter Selukamba wanajadili kilichojiri katika kikao cha Nane cha Bunge lililopita.

    ili kusikiliza tembelea www.arushamambo.com kisha click "Sikiliza Arusha Mambo FM...." page ya tune in ikifunguka tutafurahi uki like radio yetu,

    Source: Arusha Mambo.​
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulivyonikera hapo chini!!! Wewe hapo ni Msomaliiiii nini????????

     
Loading...