Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto hataki urais wala ubunge, zitto anataka uwaziri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaffary, Sep 30, 2012.

  1. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nafuatilia maoni ya wananchi juu ya wabunge kuwa mawaziri, wengi wanapinga hili na hivyo kuna uwezekano katiba ikatenganisha hivi vyeo! Mh. Zitto ameshaliona hilo na target yake siyo urais kama wengi wanavyodhani bali ni uwazir ndio maana anasema hatagombea tena ubunge!
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.

    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI
     
  3. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2013
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    hata yeye mwenyewe najua anafahamu fika kwamba hajakomaa kushika madaraka ya uraisi
     
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2013
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Poa tumekuelewa.!
     
Loading...